
HALMASHAURI YA MANISPAA  YA SONGEA 

KALENDA YA VIKAO VYA HALMASHAURI KWA KIPINDI CHA 

AGOSTI 2018 HADI JULAI 2019 

 
AINA YA KAMATI/ KIKAO 

TAREHE ZA VIKAO   

Agosti 
2018 

Sept. 
2018 

Okt. 
2018 

Nov. 
2018 

Des. 
2018 

Jan. 
2019 

Febr.  
2019 

Machi 
2019 

Apr. 
2019 

Mei 
2019 

Juni 
2019 

Julai 
2019 

BARAZA LA MADIWANI   25   30   25   25 

KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA 16 17 18 21 18 17 14 19 17 15 13 17 

KAMATI YA HUDUMA  ZA JAMII UCHUMI, AFYA 
NA ELIMU 

  11   10   10   11 

KAMATI YA MIPANGOMIJI,MAZINGIRA NA UJENZI   12   11   11   12 

TIMU YA WATAALAM YA HALMASHAURI (CMT) 10 07 05 09 07 04 12 12 05 08 07 05 

KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI (W)   10   09   09   10 

KAMATI YA MAADILI   10   09   09   10 

KAMATI YA KUGAWA ARDHI   16   14   12   15 

KAMATI YA UKAGUZI YA HALMASHAURI   15   15   12   15 

BODI YA AJIRA   10   08   08   08 

BODI YA ZABUNI   04   04   05   05 

BODI YA HUDUMA ZA AFYA   08          

BADI YA VILEO  27      26     

BARAZA LA WAFANYAKAZI    16       26  
KAMATI YA MAENDELEO YA KATA   04   04   03   04 

KAMATI YA SERIKALI YA MTAA 01 03 02 02 03 02 04 04 01 02 04 02 




