
NA JINA JINSI CHEO KITUO CHA KAZI

1
ABDULKADIR YUSUPH 

KOLELENI
ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

2 ABDULMAJID ABBAS SADIKI ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

3
ADROPHINA CHARLES 

KIMONDO
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

4 ALEX M GOGADI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

5 ALLEN TICKY ZABLON ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

6 ALLY A. HAWANGA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

7 AMOS KISINZA JACKOBO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

8 ANGANILE KAYOMBO KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

9
ANISIA STANFORD 

MAHWATA
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

10 ANNA MOHAMEDI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

11
AUGUSTINO MESHILIEKI 

LOMBOI
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

12 BAHATI SAYI ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

13 BENJAMIN  CHARLES ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

14 BENJAMIN YUSUF MHARAGI ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

15 BOAZ OCHIEN'G ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

16 BRITON ALBERTO GAMA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

17
CALISTUS YUKUNDIS 

MBAWALA
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

18 CHAMUNYU MAGEMBE ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

19 CHARLES JOSEPH KITUNDU ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

ORODHA YA WATAALAM WA AFYA WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NA WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, 

WAZEE NA WATOTO KWA WAAJIRI MBALIMBALI KATIKA MWAKA WA FEDHA 2017/2018



20 CHARLES M LUKAS ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

21 CHRISPIN SYLIVANUS ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

22 CLEMENT KWILASA ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

23 DANIEL ELIAKIMU NGALAWA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

24 DANIEL OCHIENG MKWAYA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

25 DORICE MICHAEL NOYA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

26 EDITHA RUBONERA EDWARD KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

27 EMMANUEL MKUMBO ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

28 ERASMI K. YUST ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

29 ESTHER BENJAMIN STEFANO KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

30 FADHILI MBONEA ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

31 FATUMA MSOKA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

32 FLAVIA ATHANASE KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

33 FRANK PATRICK ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

34 GASPAR KAUWED SAM ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

35 GERALD MWOMBEKI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

36 GLADS JULIUS MHANDO KE MTEKNOLOJIA II (DAWA) HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

37 GODLISTEN KUNDAEL ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

38 GRACE MSOMA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

39 HAPPY KASSIM KE DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

40 HARUNA JUMA MAKALA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

41 HASSANI RASHIDI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA



42 HIDAYA NAUMU LWILLAH KE MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

43 JAMES CHARLES ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

44 JANETH G. KALUA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

45 JAQUILINE RIWA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

46 JASIRI SWEYA SHAYO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

47 JIMMY RAYZED ITUWE ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

48 JOHNSTONE  NATHAN ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

49 JONAS TAIRO VALERIAN ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

50 JOSEPH ELIAS ONAEL ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

51 JOSHUA PUNGU GREGORY ME MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

52 JUMA MACHIMU ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

53 JUMA YUSUFU ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

54
KIBWANDA MICHAEL 

ATHUMANI
ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

55 LEONARD EVARIST TIBIHIKA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

56 LINA WILSON KE DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

57 LUCAS JEREMIAH SUSU ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

58 MARIA RUBEN ISRAEL KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

59 MARIAM MASOUD LUKOMO KE DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

60 MARY NICODEMUS SILAS KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

61 MASHAKA CHACHA MWISE ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

62
MASTURA ABUBAKAR 

MUTUNGI
KE DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

63 MAULIDI ALLY SAGAIYA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA



64 MAY IDRIS KIKULA KE DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

65
MICHAEL M.P 

NG'WANAMASELE
ME DAKTARI BINGWA WA MENO II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

66 MISHAEL DANIEL PHARES ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

67 MUSA MKWAWA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

68 NASSORO  JAFFARY ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

69 NGEREJA JOHN ME DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

70 NYANJIGA MKANGARA KE DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

71 OMARY FABIAN ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

72 PENDO LUSATO KE MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

73 PENINA PHILEMON KASIGWA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

74 PETER  THADEO ME MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

75 PHILIP LUTANDULA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

76 RACHEL E MABULA KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

77 RAPHAEL EDGAR NGENZI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

78 RAYMOND M BAKIDE ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

79
RICHARD ALEXANDER 

CLEMENT
ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

80 ROSEMARY ANTHONY MINDE KE DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

81
ROSEMARY GODFREY 

MABULA
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

82 SAI EMMANUEL KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

83 SAWIA ARABI SALUM KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

84 SHAMIMU OMARY BALEKAO KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

85 SHEMSA SAID KHATIB KE DAKTARI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA



86 STELLA MICHAEL ISSITA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

87 SUZANA PETER CYPRIAN KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

88 TAJIEL B ARERAY ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

89 TEREZA SEBASTIAN KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

90 TIBAYA SAMSON ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

91 TUMAINI ELIBARIKI MAFIE KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

92 VERONICA SIMON MAKULIGA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

93 YASSIN SALEHE ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

94 ZAINAB  SACHAK KE MTOA TIBA KWA VITENDO II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

95 ZAWADI KIBONGE KUBYULA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA - DODOMA

96 ABDUL SALUM MASINGISA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

97 ABEL G NDAGO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

98
AMBROCE MODEST 

STEPHEN
ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

99 BENEDICT  DANIEL ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

100 ELIAH SIMON HOYA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

101 EXAVERY BENEDICTOR ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

102 JOHN SANYENGE ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

103 JUMA AHMAD ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

104 KHADIJA SALIM ZEMAN KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

105 KIOKO STEPHANIE NDUKU KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

106 LIZZY NELSON NGOWI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

107 LUCY RICHARD KAJIA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA



108 LWITIKO MOSE MWAIPOPO KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

109 MESHACK JAMES MASOMHE ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

110 MUSA S KIPENDE ME MHANDISI VIFAA TIBA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

111 NEEMA B HONEST KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

112 NICE ELIBARIKI MOLLEL ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

113 NINA FANUEL DIYAMETT KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

114 PETER M. JAMES ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

115 WITNESS ALEX MSILU KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

116 YUSTINA LEGEMBO KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA ARUSHA

117 ABUBAKARI HANGO ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

118 ALICE MPOGOLE KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

119 ALLY JUMA SHAH ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

120 ANNA DANIEL BARAGOMWA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

121 ANNA FULKO MBUNDA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

122 ANZIBERT A RUGAKINGIRA ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

123 AZIZA MASHAKA HAMIS KE
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

124 BINDE HUSSEIN MIKINA ME MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II (DAWA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

125 BISEKO PALAPALA MLILA ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

126
CHRISTOPHER JOSEPH 

TARIMO
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

127 DAUD NGENDA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

128 DEVOUTER VUMILIA MBASHA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

129 ERICK GODFREY ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA



130 FABIAN MICHAEL MNZAVA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

131
FARASIA EMMANUEL 

MWANIVWANGA
ME MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

132 FLORENCE BILDAD NGOWI KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

133 GILDA MASSAWE JOHN KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

134 GILIAD RUSABARA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

135 GOLIAT SINDILA ME MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II (DAWA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

136 HADIJA NZALIKE KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

137 IBRAHIM NDEVU ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

138 ISAAC BOSCO SHAYO ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

139 ISARIA ISAYA MUNISI KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

140 JAPHETI  STEPHANO ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

141 JEMA THEOPHIL MSIGWA ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

142 JESTINA YOHANNES KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

143 JOSEPH TISIAN ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

144 JOYCE ESAU MALILE KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

145 KLEY ELSON KISOMA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

146 LIGHTNES PETER JACOB KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

147 MARIA FRANCIS MBOYA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

148
MARIAM MICHAEL 

MWAKIJALE
KE MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

149 MARISTUS VALENTINE ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

150 MARY ELIBARIKI MUNUO KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

151 MARY KIKOTI KITUNDU KE
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA



152 MATHEW BAHATI MGAO ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

153 MULAGWA MULAGWA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

154 NELLIN JACOB SHILETIWA KE MFAMASIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

155 NURU ATILYO NGALAMA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

156 NYAMOITA N MAXMILLER KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

157 OMBENI MWINUKA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

158
PHILLIPO BATHOLOMEO 

LANGIBOLI
ME MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

159 RAYMOND BARIKI ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

160
REHEMA JOWASH 

MALOLAGE
KE MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

161 RENATUS FABIANO ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

162 RIZIKI M FRANCES ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

163 SALEHE MHEHE ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

164 SALIM Y MSOKA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

165 SEBASTIAN BILALI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

166 SORE KISOMA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

167
SUBIRA JACKSON 

GACHOCHA
KE DAKTARI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

168 SYLVESTER SIMON ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

169 THERESIA H. MAPUNDA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

170 TINA DICK KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

171 TUKUMBUKE  ALLEM ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

172 TWALIB RAJAB ATHUMANI ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

173
VENANCY KUTOKA 

CHIBALABALA
ME

MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA



174 WARDA OMAR MBARAKA KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

175 WITNESS VICENT AFFA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

DODOMA

176 ABDALLAH JUMA MAJALIWA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

177 ABDULWAHABU  IS-HAQA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

178 ADELINA AMELY MPOLYA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

179 AGNESS NYANDINGIRA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

180 ALINDA SAWE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

181
ALPHA JUSTICE 

MWANDAMBO
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

182 ASIA JUMA MASANJA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

183 BAKARI  ABDULI ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

184 BIWETE O OTHMAN KE MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

185 BRIAN KIMARIO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

186 BUKURU K KAYIMBA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

187 CASTOR KILEO DOMISIAN ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

188 CECILIA BEDA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

189 CHACHA MARASI ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

190 EDSON LUSANA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

191 EDWIN K RUMANYIKA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

192 ELIZABETH D SOKONI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

193 EMMANUEL M NGASA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

194 EMMANUEL MARTIN MURO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

195 EMMANUEL MKUMBWA ME TABIBU MENO II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA



196 EVARIST ERASTO SANGA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

197 FILBERT BERNARD LYIMO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

198 FRANK KILELE ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

199 FRANK MASHAKA ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

200 FREDRICK E KWEKA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

201 GLORIA WILLIAM MACHIBYA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

202 GLORIA Z. URIYO KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

203 GRACE YOBU LEMA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

204 HALIMA ABDALLAH KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

205 HENRY B LUTIHO KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

206 IDDI MTUMWA OMAR ME MFIZIOTHERAPIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

207 JOHA RAMADHANI JUMA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

208 JOHN  MANTONI ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

209 JOYCE DEOGTATIUS KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

210 JULIANA B TEMBA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

211 JULIANA MATEI MEELA KE MTEKNOLOJIA II (DAWA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

212 KATEMI PETRO ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

213 LISTER  MWALEMBE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

214 LOYCE ANDREW KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

215 LUGHANO MSOKWA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

216 MAIMUNA HAMISI WEMA KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

217 MANYILIZA JOHN LUSOLOJA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA



218 MARYLINE JACOB ELINISA KE MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

219
MICHAEL RAPHAEL 

KILATUNGWA
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

220 MIPAWA JOSEPH ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

221 MOHAMED MUYEKA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

222 MUSA MNADA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

223 MWANAIDI M MWINJUMA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

224 NAIMA ABDALLAH BAKARI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

225 NOEL FRIBERG AYO ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

226 NOELA M MARUSHWA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

227 PANTALEO ROMAN KAVISHE ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

228 PASCLATES MJUNI IJUMBA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

229 PASKASIUS OSWARD ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

230 RAPHAEL JEREMIA ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

231
REHEMA ATHUMANI 

MNAGUZI
KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

232 RENFRID  MBEMBATI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

233 SABRINA SVEN KUMLIN KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

234 SAKIJA KHASSIM ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

235 SALOME CHARLES KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

236
SCHOLASTICA IGNAS 

MAKIONDA
KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

237
SCHOLASTICA ROGASIAN 

MMANDA
KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

238 SHABANI ALLY MASSAWE ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

239 SHIJA DAUD KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA



240 THEREZA RUTABANZIBWA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

241 TWAHA MUSTAFA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

242 WILBERT  NJAWIKE ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

243 WINNIE R USAKI KE MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II (DAWA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

244 YUSUPH NADA DOITA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

245
ZABRON MAGAYANE 

LYAMONGO
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

246 ZAINAB JUMA ABDI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA GEITA

247 ADAM A MATUMBO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

248 ADELA PETER KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

249 ALOYCE ELIAS KITAMBI ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

250 BENJAMIN PETER ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

251 BUDETE MASHALA MANGE ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

252 BUYEGI AMOS KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

253 DHAHIRI JUMA MZIRAY ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

254 DONATUS MKUYU ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

255 ENOCK SEVERIN NJELEKELA ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

256
ERASMUS RICHARD 

TIBAGAYWA
ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

257 FROLIDA  NICOLAUS KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

258
GODFREY SHABAN 

MWAIPOPO
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

259 GRACE  SULEIMAN KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

260 HATIBU ZUBERI ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

261 ISMAIL IBRAHIM AHMED ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA



262 LYDIA LUKINA KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

263
MAGDALENA PHILIMON 

MWALINGO
KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

264 MARIA M KITALI KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

265 MARIAM MAGUHWA LAZARO KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

266 MARY  BONIPHACE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

267 MARY ITAMA MAYOMBYA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

268 MASHA JUMA KE TABIBU MENO II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

269 NELSON EDWARD ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

270 NIFASHA SAHINI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

271 PAMELA MOSHA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

272 REBECCA MIGIHA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

273 TIBENDELANA ALIAMINI ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

274
TUMAINI ALPHONCE 

KAYANGE
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

275 YAHAYA D MAKONG'O ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA

276 AINELGIUS  EDWARD ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

277 AMINA SAID MUSSA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

278 BEATSON LEONARD FWEZI ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

279 BRIGHTON ALFRED ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

280 EMMANUEL LAURENT ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

281 EPAFRAS DOMINICK KIMATH ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

282 ESTHER IBRAHIM MOSHI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

283 EUGINE PATRICK LYIMO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA



284 EUSTADIUS FELICIAN ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

285 FABIOLA FRANSIS RAMBAU KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

286 FUNDI DAVID ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

287 GERWADA IGNASI KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

288 GRAIDES GREVASE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

289 IMAN K. MURISHID ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

290 JOSHUA  ALEXANDER ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

291 JOVINUS LAURENT ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

292 KELVIN KISSUSI ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

293 LAETUS MWOMBEKI ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

294 MICHAEL JOHANIS ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

295 MUSSA SWEYA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

296 NEEMA AMIR KHAMIS KE MFIZIOTHERAPIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

297
NELSON JONATHAN 

GWANGINEZA
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

298 PHILOTHEA PIUS WENGA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

299 RENATUS FRANCIS ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

300 ROSE SAMBAI MAGOMBA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

301 SAMWEL  BYABATO ME DAKTARI BINGWA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

302 SHABANI MWINYIMVUA ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

303 TIMON THEOPHIL ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KAGERA

304 AISHA SAID SLEYYUM KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

305 ANITHA  MASOLWA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI



306 CHUMU FAKI CHUMU ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

307 CHUNGU SIMION BWIRE ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

308
COSTANCIA BASILIUS 

MASANJA
KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

309 DEOGRATIUS L. MDUNDA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

310 ELLY DAUDI MANDALA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

311 FRANK  ELISHA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

312 FREDRICK NDARU NDARU ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

313
GERALD KITAMBWA 

RUGALABHA
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

314 GILBERT ROGASIN ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

315 KRISHAN MGALA ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

316 LIGHTNESS ANTHONY MUSHI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

317 MAGRETH ATHANAS SUGWA KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

318 MARTIN LUCAS ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

319 NICHOLAUS NDENDYA ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

320 NURU ISAACK CHONGOLO KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

321 PAULO JOHN KABIALO ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

322 REGINA WAITATI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

323 SAADAM ZAHARANI ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

324 SADICK ECKSON MWANJOKA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

325 SAMWELI J SANYA ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

326 SIBALI GIDIMALI GIBU KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

327 STEVEN D MKELO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI



328 SYLIVESTER JILIO ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

329
TAPHINEZ MACHIBYA 

MAKATTANI
ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI

330 ABEDI MICHAEL ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

331 AMINA ABILLAH OMARI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

332 AMINA M KINYOGOLI KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

333 AYOUB MWANJOKA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

334 BRIGITA M. BRUNO KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

335 ELIYA MCHUNGA NGEREJA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

336
ERASTO SHILIKALE 

SEBASTIAN
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

337 ERNEST J. RYOBA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

338 EZEKIEL  BHIZABIGOMBA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

339 FELIX  DAUD ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

340 FESTO ALEX MTUNDU ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

341 GLORIA ELIBARIKI MTERI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

342 HASSAN MBARAKA RUANDA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

343 JABIRI HALID KIGODA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

344 JORAM ADAM SUNGURA ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

345 JULIANA KATAMA BUGUNA KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

346 KAPONDA KWILINGWA AMON ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

347 KENNEDY K MISSO KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

348 LATIPHA SEIPH OMARY KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

349 MAGDALLENA MUSHI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA



350 MAJALIWA JACKSON ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

351 MKIWA  RAJABU KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

352 MOLOLO NOAH MWANJALA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

353 RACHEL SAMSON MANGA KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

354 RAMADHANI HASSAN AKIDA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

355 REHEMA W NZYELA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

356 ROSEMARY PETER KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

357 SABRA S HILALI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

358 SCOLASTICA M BONIPHACE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

359 SIAELY REGINALD MOSHI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

360 UMOJA ERASTO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

361 YUSUPH ALLY OMARY ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KIGOMA

362 BENEDICTA K. LUCIAN KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

363 BONA GREEN MWAIGOMOLE KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

364 CHRISANTA MZAVA WILLIAM KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

365 DAVID KIANGIO SAMWELI ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

366 DOTTO P. AMOS ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

367 ELISHA LUHWAGO ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

368 ESTER HOSEA KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

369
GEORGE ANOSISYE 

KASEBELE
ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

370 HAJI JAFARI ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

371 HEMED SHABANI MOHAMED ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO



372 INNOCENT ALFRED LEKULE ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

373 IRENE HUMPHUREY UKWAI KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

374 JANE SARIGE KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

375 JEMIMA ERNEST MWALUKO KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

376 JOAN MKIRAMWENI KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

377 JOYCE SILVESTER NGULLY KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

378 JULIUS F KAHENJA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

379 KHATRIN HEZRON KINGU KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

380 MAONESHO ABDALLAH ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

381 MPEMBA RICHARD ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

382 NASIRU ALLY URASA ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

383 NEEMA C PAUL KE
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

384 NEEMA LINCOLIN MALLE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

385 NYANJIGA BUSANYA KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

386 ODES MATHIS CORNELIUS KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

387 OSCAR EDESIUS MAPUNDA ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

388 RASHID M. ROBERT ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

389 RAZACK M. MIKIDADI ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

390
REGINALD ANDRONISI 

ARERAY
ME MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

391 REHEMA NYONGOLE KE AFISA AFYA MAZINGIRA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

392 ROSELYN MCHAKI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

393 SEFANIA  FRED ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO



394 SUFIAN ALLY RASHID ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

395 THOMAS GINTA MHORO ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

396 THOMAS JACKSON ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

397
TRYPHONE OCTAVIAN 

GUJEMA
ME MFAMASIA II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

398 VAINI THOBIAS WELLA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

399 VICTORIA NANYARO KE MTEKNOLOJIA  II (MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

400 ZENOBIUS BEDA MATEMBO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

401 ZEPHANIA MASOLOGO ME TABIBU II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

402 ZUHURA DHAHIRI KIVAJU KE AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

KILIMANJARO

403 AKUTS OWINO TITUS ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

404 ALOYCE S ERASMI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

405
AURELIA BONIPHACE 

KAYOMBO
KE MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

406 BLASIO EMANUELLY KOMBA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

407 CHARLES OGELLO ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

408 DOREEN MAGAMBO KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

409 DORIS BAKARI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

410 ELIA  MDEMU ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

411
ELIZABETH DAVID 

MDALINGWA
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

412 ENOCK GAPI SWEKI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

413 FRANK  JOSHUA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

414
GODLISTEN AUGUSTINO 

MAPHIE
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

415 HAPPYNESS AMOS KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI



416 INGORE INNOCENT KIWARA ME KATIBU WA AFYA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

417 JOSEPH  JULIUS ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

418 LILIAN S MOSHI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

419 MAYEGA  SAMSON ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

420 MENADI T. KATARAMA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

421
MIRIAM CHRISTOPHER 

MSAGHAA
KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

422 MUSA SAID NIHUKA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

423 MWANAIDI PAMBIRE KUDRA KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

424 MWANAMKASI BAKARI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

425
MWINSHEHE HASSAN 

ZUBERI
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

426 OCTAVIAN MWABENA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

427
ROMANTIEZER ROBERT 

MBASSA
ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

428 ROSEANA HENRICK MSIGALA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

429 ROSEMARY MATONYA NOAH KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

430 SHEDRACK F LUSASI ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

431 SIMON AMANI ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA LINDI

432 ABDULAHMAN MKWATI ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

433 ABUBAKARI MJAKA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

434 AGNES MLELWA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

435 AKILA MATHAYO KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

436 ALBERTINA  MSAFIRI KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

437 ALFA ABELI GULENGA KE
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA



438 ALLAN WILFRED KITUNDU ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

439 AMINIEL STAPHORD WILSON ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

440 AMOS  BRIGHTON ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

441 ANNA VICENT AKARO KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

442
ANOLD CHARLES 

MUGABIRWE
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

443 BABY JUMA MTEMBWE KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

444 BENEDICTO  LIHWEULI ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

445 CASTORY J. KITUMBU ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

446 CATHERINE PHILLIP KIGODI KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

447 CHIBUGA MATHIAS VENANCE ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

448 CLARA MASSAWE MATEI KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

449 CLAUS JACKSON BONEKA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

450 COSMAS CHARLES ME MTOA TIBA KWA VITENDO II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

451 CRESENSIA WUMBURA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

452 DATIVA THOBIAS MSUNGU KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

453
DOMINICA RAPHAEL 

KISHINDO
ME MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

454 EGNATION RWENFULEBE ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

455 ELFORD  MUKEREBE ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

456
ELIZABETH IGNACE 

MAREALE
KE DAKTARI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

457 ELIZABETH MDULLA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

458 EMILY L DAUDI ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

459 ERICK ANTHONY NGAPONDA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA



460
FADHILA RAMADHANI 

CHUNDU
KE MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

461 FARAJA CHENGULA PETER KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

462 FARAJA JACKSON KAMASHO KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

463 FARIDA JOHN KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

464 FARIDA OMARY KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

465 FELIX STANLEY NYAMBUYA ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

466 FRANCES CLEMENT WALLA ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

467
FREEMAN JAMES 

MUTABILWA
ME MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

468 FULKO FULKO HYASINTI ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

469 GEORGE KIBALA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

470 HAPPINESS JACKSON KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

471 HAPPY EDOM SANGA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

472 HASSANI MPILI ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

473
HUMPHREY VALENTINO 

CHAFUU
ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

474 IGNAS PILLY ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

475 IMANI S. MSENGI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

476 IRENE A. BYASHARA KE MTEKNOLOJIA II (MIONZI)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

477 IRENE J HAULE KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

478 ISIDORY KAZUBA ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

479 ISSAYA CASSIAN MPUMA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

480
JACQULINE NELSON 

SAINYEYE
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

481 JAPHET EMMANUEL ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA



482 JOSEPH  ELISANTE ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

483 JOSEPH KASYUNGUTILA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

484
JUMA ABDULRAHMAN 

MPOTO
ME MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

485 KEI RASHID MWAKALEKE ME AFISA MFIZIOTHERAPIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

486 KELVIN JOHN KOMBA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

487 LETHICIA MESHACK MTENZI KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

488 LUDOVICK  LEGAMA ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

489 LULU MAKALO KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

490 LUNEMNA ATHUMANI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

491 LUSIA T MMBAGA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

492 MARIAM AHADI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

493 MARTHA GOWELE PAUL KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

494 MASOUD SAID HAJI ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

495 METUSELA LAZARO GEJE ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

496 MUSSA  KULEBELA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

497 MWAMINI FUNGO ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

498 MZEE ABDALLA MAGONYA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

499 NDEDELA RASHID SIEF ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

500 NINDIE MATHEW DAVID ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

501 NOELY W SHOO ME MTEKNOLOJIA II (DAWA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

502 NYILI MENEJA MAGANDA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

503 OSCAR MWAILUBI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA



504 OTHMANI HASSAN SHEZUME ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

505
PATRICK BENJAMIN 

MAISSON
ME MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

506 PETER HAMISI ME MFAMASIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

507 PIUS MARINO DUMA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

508 RENATH  RENATUS KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

509 RICHARD PAUL NYALE ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

510 RITHER MHELA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

511 SAMWEL  JOSEPH ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

512 SHADIAH MUAJI KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

513 SHAFII HAMISI YAMI ME MFIZIOTHERAPIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

514 STAPHORD SYLANUS MPAYE ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

515 THOBIAS MATRINE ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

516 UPENDO REJI MFILINGE KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

517 VICKY J KIMATHI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

518 ZAINA AWADHI KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

519 ZILIPA SHEDRACK CHIJENDI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MANYARA

520 AIDA PETER CHAULA KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

521 DAINESS F URIO KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

522 EDNA KISHENYI KE MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

523 EMMANUEL L LUCAS ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

524 FLORA ALFAXAD KINAGA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

525 FRANCIS MAKANYA MARWA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA



526 HUSSEIN  RAMADHAN ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

527 HUSSEIN SHABAN MOHAMED ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

528 IDDI H KUWANDU ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

529
IMMACULATE BENEDICT 

NDAWI
KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

530 JORAM  LAURENT ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

531 KAMUGISHA ALEX ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

532 KANDIDA JACOB MGULISI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

533 LEONARD M ALFRED ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

534
LEVOCATUS MWANA 

EXAVERY
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

535 MARIAM ABDALLAH KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

536 MAULIDI ABDUL MAKAME ME TABIBU MENO II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

537 MWITA MARWA KYARIGA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

538 OSCAR AMOS ISSANGYA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

539 PAUL F MHINI ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

540 RAMADHANI A MASUSU ME KATIBU WA AFYA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

541 SADRU MOHAMED ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

542 SWABRA YAHYA KIMUNGU KE MFIZIOTHERAPIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

543 TINI TANGONO LEMBERWA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

544
TUNDU MICHAEL 

NYEKUMBARA
ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MARA

545 BONIFACE MARICK ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

546 DAVID OBEDI MACHANGE ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

547 ESTHER WILSON KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA



548 JACKLINE GEORGE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

549 JULIANA ISDORY MAYEMBA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

550 JUSTINA AUGUST MARK KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

551 NINGA JOHN LUPAA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

552 PETER KAWISHE ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

553 RUDOLF AIKAMBE MSAKI ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

554 RUTH SIMON KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

555 SHABAN HAMADA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA MBEYA

556  ZAKARIA EPHATA MAKERE ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

557 ABABLETH JECON CHAULA ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

558 AMOSI STEPHANO ME MTEKNOLOJIA II (DAWA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

559 BASILISA ONESFOR MBUYA KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

560 ESTER ADAM MBOWE KE
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

561 FRANK KALINGA ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

562 HAMAD YUNUSU MUHOZI ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

563 ISABELA WILLIAM SHIJA KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

564 JOYCELINE MKIRA KE MFAMASIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

565
KIDIRISHA RASHIDI 

MOHAMEDI
ME DAKTARI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

566 MARY P MOSHA KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

567 MUGISHA J ALIGAWESA ME TABIBU MENO II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

568 NEEMA A. MTAMBO KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

569 PAULINA SAMWEL KE AFISA MFIZIOTHERAPIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO



570 PENDO BUJIKU KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

571 RAMADHAN IDDI ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

572 ROSE VALERIAN CHAMI KE MTEKNOLOJIA II (MIONZI)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

573 SAID SHAURI BAKARI ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

574 SIMON  EVARIST BUNDALA ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

575 SOPHIA SANGA KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MOROGORO

576 AGNES MARK KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

577 ALBERT CHISSAMBA ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

578 ARAFA MOMBA KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

579 DEOGRATIUS MICHAEL ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

580 ELIACHIM MKWANI EZEKIEL ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

581 EMILIANA JOSHUA MASWI KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

582 EMMA ISARIA MWENDE ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

583 EVODI CHRISPINE MKWE ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

584 FARID R MRUMA ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

585 HOLLO MAXIMILLIAN SONDO KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

586 JAMES THOMAS ME AFISA MTEKNOLOJIA (MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

587 KIHARA IDDI OMARI ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

588 KISWAGALA ISSA JUMA ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

589 LILIAN PETER KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

590 MARIA MHINA KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

591 MWAJABU MIRAJI IDDY KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA



592
NDALAHWA CLEMENT 

SAMWEL
ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

593 OMARY RASHID ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

594 PHILEMON MWAKIKALI ME MFAMASIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

595 RAHMA TALIB ALI KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

596 RAPHAEL ANDREA MGHENYI ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

597 SALMA PAMBIRE KUDRA KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

598 STANUEL D KOSANI ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

599 THOMAS MATHIAS ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MTWARA

600 ADELINA MARK NJUU KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

601 ANITHA  RICHARD ME MFAMASIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

602 BARTHOLOME W JACKSON ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

603 BENJAMIN MAKELELE ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

604 CASMIL BEGUMISA ME MFAMASIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

605
DEONATUS WASINZO 

CHARLES
ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

606 ELIZABETH VICENT KE AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

607
EMMANUEL ONESMO 

MSHANGA
ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

608 HERRY B. MHONDA ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

609 LAMECK WILLSON KOJO ME MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

610 MESHACK SAMWEL ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

611 NYANGOMA MUSSA KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

612 PRISCUSA  FABIAN KE TABIBU MENO II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

613 SEFU A MMAKA ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA



614 YUDAS DENIS KOSYO ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

MWANZA

615 AMOS A MTEMI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

616 BARIKI MWAMBIJE SIMON ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

617 DANI MKAMA ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

618 DOMINA VALERIAN CHUWA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

619 DONATH MKENDA VALERIAN ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

620 FARIDA MLONGANILE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

621 GABRIEL PAULO KENENE ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

622 HAMZA ABDALLAH ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

623 HASSAN MAJALIWA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

624 JACOB NEMES SIANGA ME TABIBU MENO II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

625 JUMA MANG'OMBE ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

626 KURUTHUM  AHMED KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

627 LUCY  PAUL KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

628 MASELE ROBERT PETER ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

629 MBIOTO LAIS SAKITA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

630 NEEMA MTINDA KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

631 RUKIA R. ESIA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

632 SAMWEL PETRO MTINANGI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

633 SELEMAN HAJI SHEMHILU ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

634
THEOPHYLLY LUDOVICK 

MUSHI
ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

635 TUMPE LWILA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE



636 ZAHORO MLEKWA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE

637 ARON JEREMIAH DILLUH ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

638 BIBIANA S FRIGIL KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

639 ELIZABETH WILSON KISSAY KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

640 ERICK EDWARD RICHARD ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

641 FAUSTINA ELIA ELIAZA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

642 FLORA  MWIDOPE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

643 FORD ATHANAS CHISANZA ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

644 GATI JOSEPHINE CHACHA KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

645 GILBERT WILLIAM MDUNDO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

646 GOODLUCK C ANGIRA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

647 INNOCENT REMEN KWEKA ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

648
JACKSON THOBIAS 

KALOKOLA
ME

MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

649 JAMES JOSEPH MAKENE ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

650 KASSIM MOSHI SANDA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

651 KEBA MOHAMED ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

652 LEAH  MLELEU KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

653 LENGANWA SAMWEL ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

654 LOI MESAUS NZOTA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

655 NAIH SHINHU ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

656 NEEMA OMBENI MURO KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

657 OLIVIA THEONEST KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI



658 OOKO BOAZ NGUKA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

659 REDENTA MARIO NGODA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

660 STELLA FLORIAN SHIRIMA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

661 TANYA WANDE MAHALU KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

662 VICTOR S NOAH ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

663 ZAKIYYA ALLIY KILIMA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

664 ZENA SAIDI NKINGA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI

665 AMOS A. LWINGA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

666 AMOS MZEE GASPARY ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

667 AYOUB MOHAMED SALIM ME MFIZIOTHERAPIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

668 BERNADINO  TADEUS ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

669 CORNEL  PHILEMON ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

670 DIANA ROGATHE NKYA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

671 ELIAS MAKOYE ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

672 GILBERT MSOMA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

673 GODFREY  DONARD ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

674 HEZRON MOHAMED NTEMO ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

675 IMANUEL LEONARD MOSHI ME AFISA MFIZIOTHERAPIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

676 IRENE MELCHIOR KAVISHE KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

677 JOSEPH JACKSON ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

678 JOYCE P. GERALD KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

679 KENEDY S MSHOMI ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA



680 LUTFIA MAHMOUD KHAMIS KE MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

681
METHOD MATUNGIRO 

SAMWEL
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

682 MSHANGA GAD MJEMMAS ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

683 MWANAHIJA BAKARI OMARI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

684 PASCHAL NDARO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

685 ROZINA ALEX TESHA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

686 SAAD MFAUME MAONDO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

687 SAMSON WILLIAM ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

688 SAMWEL N BURURYO ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

689 SUNA JUMANNE HANTI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUKWA

690 ABDUEL EMMANUEL ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

691 AGNESS MARTIN KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

692 BENARD MATHIAS JOHN ME TABIBU MENO II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

693 BENETH  BENEDICTO ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

694 DANIEL ELISONGUO MARIKI ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

695
GEORGINA KAZAURA 

LEOPORD
KE MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

696 LIBASON HOSEA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

697 MAJUTO WILLIAM MWAMLE ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

698 MATHEW MANDAWA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

699 NATHALIA MKULE MTAKI KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

700 RENATUS FREDNAND ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

701 SANIA ABDALLAH MJAKA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA



702 SARAH DULLA KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA RUVUMA

703 ATHUMAN SHABANI IDDY ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

704 BAKARI ADAM ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

705 CATHERINE R. CHACHA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

706 DOTTO  CHARLES KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

707 ERICK CLETUS KESSY ME MFAMASIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

708 EVERINE SHABA KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

709 GEOPHREY JAMES MBOYE ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

710 GIDION OBED ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

711
GLADNESS KOKULAMKA 

MUTAJUNWA
KE DAKTARI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

712 IDRISA THABITH ME AFISA MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

713
JACQUELINE CHARLES 

MALUMBO
KE AFISA MUUGUZI II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

714 JOHN MASINDE ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

715 JOYCE  JAMES KE MUUGUZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

716
KHADIJA ABUSHEHE 

HUSSEIN
KE MFIZIOTHERAPIA II

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

717
MARYSTELA FLORIAN 

MATEMU
KE MTEKNOLOJIA II (DAWA)

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

718 SARAH BAKARI MWALALI KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

719 SHILA A GWASMA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

720 WAMBURA GREGORI ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SHINYANGA

721 ANGELO MADYEDYE ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

722 ANNA K FRANK KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

723
ANSELMA MELKISEDECK 

MKINGA
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU



724 DAUDI GRANT BUKUKU ME TABIBU MENO II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

725 EDWIN MFATA MACHUMU ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

726
ELINEEMA BONIFACE 

KISHIMBO
KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

727 FAUDHIA S YUSUPH KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

728 FAUSTA EVARISTO TAVE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

729 FREDY ALEX ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

730 GETRUDA FAUSTIN KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

731 GLORY S MDASHA KE AFISA AFYA MAZINGIRA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

732 GODFREY GEORGE TARIMO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

733 GODFREY MAEBWA SIJAONA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

734 HIERCIENTER SILYIMBO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

735
IBRAHIM JUMA 

WILUBULAMBU
ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

736
JANUARY ALOYCE 

STEPHANO
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

737
JOSEPH TIETHANUS 

MSELEMA
ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

738 MAFWIRI BWIRE ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

739 MARIA FLORIAN MBENA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

740 MWITA JAMES MANG'ANG'A ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

741 OMARY HAMISI ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

742 PATRICIA R MBWASI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

743 PETER ARISTARIK TEMU ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

744
SALAMA NATHAEL 

MNYALAPE
KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

745 SINAI MWAKALONGE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU



746 THERESIA W SILVESTER KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

747 TUMAIN CHARLES SAMWELY ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

748 ABALUETA MASANJA ME MFIZIOTHERAPIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

749 ABAS ANTHONY ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

750 ABDUL-LATIF SAID KHALFAN ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

751 AIDAN HINJU ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

752 ALFRED HENRY AMEDE ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

753 ALLY MENGI ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

754 ASIA MANYAMA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

755
BENEDICTO SIMON 

KASABUKU
ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

756 BUYUMYA BILENGA LUCAS ME TABIBU MENO II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

757 CHARLES JAMES ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

758 DAINESI CHEPE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

759 DEUS JOHN ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

760 DEVOTHA SEMU ARON KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

761 EBEN BILDADY NGOWI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

762 EDWARD SIMON ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

763 ESTER MWASAKAMALA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

764 EVANCE EDES KIMATH ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

765 EVARISTO MWINUKA ME AFISA AFYA MAZINGIRA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

766 FAINES MWANGOTA KAPILILI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

767 FESTO DAUDI MWASENGA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA



768 GIDEON S DANIEL ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

769
GODFRIED GERALD 

SALANGA
ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

770 HAMAD R ALI ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

771
HAPPYSON ALFRED 

MUGISHA
ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

772
HASSAN MUSTAPHA 

MOHAMED
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

773 HELENA RICHARD SABE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

774 HUSSEN OMARY FEDEKA ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

775 JABIR KIDWANGA OMARY ME MFIZIOTHERAPIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

776 JACKLINE JOHN ISHENGOMA KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

777 JACKLINE JOHN MGINA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

778 JACQUELINE E KESSY KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

779 JOSEPH KOROSSO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

780 JULIUS WANG'ENG MWITA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

781 JUMANNE H MWAKYENDA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

782 KADIRI S KOMBA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

783 KAGURI GASPER ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

784
KENED NAKEMBETWA 

MAGOLA
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

785 LEWIS RWEGAYULA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

786 LUCAS MAJALIWA GINDU ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

787 MAKA SHEMU ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

788 MANASSEH MARWA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

789 MAULIDI SHITINDI ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA



790 NANCY URASSA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

791 NEEMA NDEIYAKI RUBENI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

792
NICK MWIJAGE 

LWEYONGEZA
ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

793 OBADIA AMOS MBATILO ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

794 OSCA CAROL ROBERT ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

795 PATRICK MATIKO ME
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

796 PAUL EMMANUEL NDEKI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

797 RASHID MOH'D ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

798 REMI YOELI KIGODI ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

799 ROZA P MAJENGO KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

800 RUKIA KASIM OMARY KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

801 SAULI PHILIMON ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

802 SAYI Z KALIBANGULA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

803 SUZANA E KIVEREGE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

804
TWALIBU ABDALLAH 

HUSSEIN
ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

805 VERONICA MANGULI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

806 VIRGINIA ELIABU MANYIKE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

807 YUNGE MATISHO KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA

808 AHMED RAMADHAN ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SONGWE

809 ALPHONCE M.K MASHAKA ME DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SONGWE

810 DANIEL NABOTH NGAILO ME TABIBU MENO II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SONGWE

811 DERIOMERCY CHINGOMA KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SONGWE



812 JOHN SIXMUND ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SONGWE

813
JULIANA NGERECHA 

MAHUMA
KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SONGWE

814 MARIAM MBETA GAITANI KE DAKTARI II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SONGWE

815 RAYMOND GILAKO ME MFAMASIA II
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA 

SONGWE

816 ABEL  GOSBERT ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

817 ALLY ABDALLAH REMTULLAH ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

818 ASHA  IBRAHIM KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

819 ATULINDE LAMECK BEDA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

820 BARACKA JOHN KISANGA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

821 BENSON BISARE ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

822 DANIEL JOHN MORI ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

823 DAUDI MLENGELA ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

824 DENIS PHILBERT ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

825 ELISHAD BASHIRU ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

826 ELIZABETH DANIEL MAOLE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

827 EMANUEL MARCO ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

828 EMILIAN HENRY ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

829 EMMANUEL JOHN QAMARA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

830 EMMANUEL Z. BIYENGO KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

831 ERICA RAPHAEL MMBANDO KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

832 ESSAU  ELIZEUS ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

833 ESTER JACOB KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA



834 FRANCIS  KIMWAGA ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

835 FRANSISCA E HOLLOTA KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

836 GESONKO PAUL NYASUGUTA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

837 GLORIA PAUL ZENDA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

838 HAPPINES ALFREDY KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

839 HILKA WESTON MHEMA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

840 JAMES MTIIFU ME TABIBU MENO II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

841 JENITHER DANIEL KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

842 JOSEPH JACKSON MASIKA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

843 JOSEPH NGESE NKINGA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

844 JOSEPH ONNA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

845 JUSTINE DANIEL ME MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

846 KADRA AHMED ALLY KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

847 LUCY JOSEPH KIZENGA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

848 MARIUM IDDI KAONEKA KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

849
NDIMUGWANKO NAFARI 

YAGA
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

850 NELIA SABATO KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

851 NELSON FROLENCE MGENI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

852 NELSON LAIZER ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

853 PENINA B. MPEMBEULE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

854 RAHEL ONESMO MIGODELA KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

855 REMIGI DAUDI NG'AUDA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA



856 REUBEN ANDESHI ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

857 SALOME LAZARO MLOWE KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

858
SANDE ABDULRAHMAN 

RAMIYA
KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

859 SARAFINA MLOWE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

860 SARAH ALEX KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

861 SHARIFA HAMIS RAMADHANI KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

862 SIMON JUMA NGUSA ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

863 SWAHIBU  RAMADHANI ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

864
THOMAS STEPHEN 

MBOGORA
ME MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

865 ZAKHIA HUSSEIN BANZI KE MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA

866 ANGELINA MICHAEL KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

867 ATHUMAN RAJABU ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

868 CLARA C KADUMA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

869
CONSTANTINO MHANDO 

PETER
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

870 EDINA JAMES KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

871 ELKANUS NELSON ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

872 EUKAREST BILHAM KIMATI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

873 GUDILA PETER ELIAS KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

874 HILLARY SEBUKOTO ME DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

875 JOEL AJWANG' SHADRACK ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

876 KAPYASYO JULIET KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

877
LIGTHNESS HENDRY 

MSWAGA
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA



878 MARKO HAMIS ROBERT ME AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

879 NANZIA CHIKU CHAFWEHA KE TABIBU II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

880 NEEMA JOHN LEMA KE MFAMASIA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

881 RITHA VALLEN MALICHEWE KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

882 SHEMSA H. JUMA KE AFISA MUUGUZI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

883 WESIKO DIA KIBIRITI KE DAKTARI II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TANGA

884 ABDU HUSSEIN MOGELLA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

885 ABDULSHAKUR JUMA OMARY ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) KATIBU MKUU - AFYA 

886 ABOUBAKARI LUZILO ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

887 AHMED ALLY MWINYIMANGA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

888 AKLAND MPANGALA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

889 AKLEY T TESHA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

890 ALBART GERVAS ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

891 ALEX PATRICK SANGA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

892 ALLY SONGORO MAGERO ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

893 ALPHONCE  LIYOYO ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

894 AMANI ALEX KIMARIO ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

895 AMINA JUMA KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

896 ANDREA HAMISI IBRAHIMU ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

897 ANETH ALLEN MBUNGA KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

898 ANGELA U LEONARD KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

899
ANICET SEBASTIAN 

MWAITALA
ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 



900 ANIU ROBERT ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

901 ANNA J MSOSA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

902
ANTHONY EMMANUEL 

NDAKA
ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

903
ANTONIA OSMUND 

KIDABULO
KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

904 ASHA AMANI MWANDUMBYA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

905 ASHA SALUM GEREZA KE AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

906 ASIFIWE MINJA KE MFIZIOTHERAPIA II KATIBU MKUU - AFYA 

907 AYOUB MAHUMA KONAH ME KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

908 AYUB CHARLES MWAMBOLA ME KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

909 BARBARA EDWIN MUJUNA KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

910 BATON YESAYA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

911
BEATRICE ISMAIL 

MWILONGO
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

912 BEBE MOHAMED SALEHE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

913 BERNADETHA PAUL MAKENZI KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

914 BERTHA EGID MINJA KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

915
BRIGITHA MASSAWE 

ONESMO
KE AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

916 BUYAMBA NZALIA MATHIAS ME MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

917 BWITONDE  LAURENT ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

918 BYERA JOSEPH MBUNGI KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

919 CATHERINE MKWAMA KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

920 CATHERINE SAMWEL KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

921 CECILIA ALEX MVILLE KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 



922 CHARLES BANDOMA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

923 CHARLES BASESA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

924 CHRISTINE HYASINT PAUL KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

925 COLLETHA MPONZI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

926
DAMIANA SHIGONGO 

JOSEPH
ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

927
DANIEL HALINGINOTI 

NDIYUNZE
ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) KATIBU MKUU - AFYA 

928 DARLIN KOKWENDA BANAGA KE MFAMASIA II KATIBU MKUU - AFYA 

929
DAVIES SELVESTER 

MWANTELA
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

930
DEBORA ADSON 

MPYAMBALA
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

931 DICKSON YUSUPH MBWILO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

932 DOMINIC ALEX NJILE ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

933 DOMINIC MBWILO ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

934
DOROTHEA MARANDU 

BERNARD
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

935 EDWARD  JOSEPH ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

936 EDWARD ALLEN MLELWA ME MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

937 ELEONORAH GLORIA ERIO KE AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

938 ELIETH HEZRON KE AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

939 ELIZABETH NGOITANILE KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

940 ELIZABETH U WAMPEMBE KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

941 ELVIRA KOKUNURA BAYONA KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

942
EMANUEL NICOLAUS 

KIMARIO
ME AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

943 EMMANUEL SHEM ALLEN ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) KATIBU MKUU - AFYA 



944 ENOCK DIOCLES ME AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

945 ENOCK ELIAH MWANTYALA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

946 ENOCK SEKWA ME AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

947 ESTON SAIMON ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

948 FARIDA MWANDENUKA KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

949
FELISTA ABDALAH 

GODIFREY
KE AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

950 FELIX ADAM ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

951 FESTINA A SAMBALA KE MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

952 FLORENCE T. EVARIST ME AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

953 FRANK NYAZIRALI KITARA ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

954 FRANK WILSON ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

955 FRANKLADIUS M RENATUS ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

956 FROWIN TIBILIUS MLWALE ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

957 FURAHA LEDISON MWASILE ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

958 GENIPHER CLETUS KANGU KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

959 GEOFREY JONAS ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

960 GLORIA CARLE LYIMO KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

961 GLORY NYANGE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

962 GLORY S MINJA KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

963 GODSON KAMALA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

964
HABLA NOUMAN 

KATAKWEBA
KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

965 HAMZA HALIFA MUSSA ME MFIZIOTHERAPIA II KATIBU MKUU - AFYA 



966 HARIETH DENNIS KIWARA KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

967 HASSAN ABDALLAH ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

968 HASSANI HAJI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

969 HAWA MAYUVA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

970 HAWA MSESE KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

971 HOLLO K. DADI KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

972 IDDI HASSANI ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

973 IRENE ALLOYCE KINDOLE KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

974 IRENE FLORENTINE SAMKI KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

975 IRENE KIVARIA KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

976 IRENE PAUL MRISHO KE MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

977 IRENE SAMUEL KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

978 ISSA MRISHO NZILAIMO ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

979
JACKSON JOSEPH 

MKWAKWATA
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

980 JACKSON MASHINE ME MFAMASIA II KATIBU MKUU - AFYA 

981 JACOB THOMAS MINJA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

982 JAMES ANDREW HELLAR KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

983 JANE JEREMIAH MPONZI KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

984 JANETH SIMBASANA JOSEPH KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

985 JOACHIM J IGWAO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

986 JOEL MASAULE FARES ME KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

987 JOHN MGAWA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 



988 JOHNSON SHAYO ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

989 JOSEPH ALPHONCE LOTH ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

990
JOSEPHAT BENJAMIN 

KAMUGISHA
ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

991
JOVITA CLEMENCE 

SANGAWE
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

992 JUMA ELISHA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

993 KABIBI KHALFAN NKOKO KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

994
KAHABI TANGAWIZI 

SHIKIMAYI
KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

995 KASSIM SALIM ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

996 KELVIN ROBERT JONAS ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

997 KENETH BYASHALIRA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

998 KENETH MASHAURI KYANDO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

999 KHADIJA J SHABAN KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1000 KHADIJA R HAMISI KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1001 KIZITO BERNADO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1002
LAWRENCE JICKSON 

LYALLAH
ME MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1003 LAZARO JACOB MAGUZU ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1004 LILIAN DANIEL MARWA KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

1005 LILIAN JAPHET RINGO KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1006 LILIAN NDIBAZZA MUGANGA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1007 LIOBA JOSEPH KIMOLO KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1008 LOVENESS MBAZI KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

1009 LUCIA LAUREN KE AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 



1010 LUCY F MHAPU ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1011 LULU DAUDI NGIMBA KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1012 LULU M. KISHIHIRI KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1013 MAGAI F MAJIGO ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

1014 MAHFUDH KHATIB FADHIL ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) KATIBU MKUU - AFYA 

1015 MAIKO AFRICA ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

1016 MARIA L JOSEPH KE AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1017 MARIA MSEMWA KE MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

1018 MARIA MTUTUI KE MFAMASIA II KATIBU MKUU - AFYA 

1019 MARIA WILSON MBAHI KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1020 MARIAM MAULID ISMAIL KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1021 MARKO C HINGI ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1022 MARY KOMBA ME AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1023 MARYAM AMOUR KHAMIS KE AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

1024
MARYDESKA GAMALIELY 

MAFIE
KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1025 MASOLWA PETER JANGA ME AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

1026 MASUBHO SWEBE YOHANA ME AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1027 MATHIAS OSCAR BANZI ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1028
MATINDE CHARLES 

NYANCHUGU
ME MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1029 MAULID MAKARANGA TABU ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1030 MAXMILLIAN KWANGU ME KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

1031
MAXWELL ADRIANO 

KISHENGERE
ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 



1032 MBWANA MARTINE MBWANA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1033 MELECK BILARO ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1034 MELITO T CHELEO ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1035 MESHACK J CHINYULI ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1036 MICHAEL BALTAZARY SONDA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1037 MICHAEL O MWAKYUSA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1038 MKEMNO SALUMU HASHIM KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1039 MKIMBILI CHALO NIIMA KE MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

1040 MOHAMED IDDI ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) KATIBU MKUU - AFYA 

1041 MOHAMED SAID MBENGELE ME MFAMASIA II KATIBU MKUU - AFYA 

1042
MOH'D ABDULRAHMAN 

BAKAR
ME AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

1043
MONICA STEPHEN 

KAHABUKA
KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1044
MULENGEKI MSEMAKWELI 

PHINUS
ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1045 MUSA  CHRISTOPHER ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1046 NAZARETH M MBILINYI ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1047 NDAHANI NOLLO MSIGWA ME MFAMASIA II KATIBU MKUU - AFYA 

1048 NEEMA OBADIA MAGULU KE MTEKNOLOJIA II (MENO) KATIBU MKUU - AFYA 

1049 NEEMA PAUSE KE AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1050 NEEMA SAMWEL MAKUPA KE AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1051 NICODEMAS NDOMBA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1052 NOELENA K. LEONARD KE AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1053 NYABUSU CORNELY KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 



1054 OBADIA ALBERTUS ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1055 OBED ANDREA ISSANGYA ME AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1056 OMARY A NASSORO ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1057 OMARY ISMAIL ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1058 OSMUND OSMUND MAPUNDA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1059 OSWARD B KIMASI ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1060 PATRICK R SEME ME KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

1061 PAUL ENOCK ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1062 PAUL MAFURU ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1063 PETER ALBERTO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1064 PETER JOSEPH MKIRYA ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II KATIBU MKUU - AFYA 

1065 PETER KAZINZA NIGWA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1066 PETER PARAFECTO KAPALA ME MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1067 PETER PAUL KIBUNTO ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1068 PETRO J MASUKA ME AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1069 PIUS K. DANIEL ME MFAMASIA II KATIBU MKUU - AFYA 

1070
PROSPER AUGUSTINO 

CHASSILAH
ME AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

1071 RADENTA PAUL KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1072 RAHABU JOSEPH PAUL KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1073 REGINA MAENDELEO KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1074 REHEMA EDWARD MPUNGA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1075 REHEMA JOHN MAHEMBE KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA II KATIBU MKUU - AFYA 



1076
REMIJIUS CHRISTOPHER 

KIBIKI
ME AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

1077 RENALDA CHAMI KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1078 REUBEN L. NZIKU ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1079
REVOCATUS MALEMBELA 

BIYENGO
ME AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

1080 RHODA P SWAI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1081 RONG'OKA TURUKA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1082 ROSE MAUFI NEMESIOUS KE KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

1083 ROSEMARTHA ROMAN KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1084 RUTH GODWIN MBASHA KE MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1085 SABINUS TANGANYIKA ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) KATIBU MKUU - AFYA 

1086 SADIKI MRISHO MANDARI ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1087 SAID OMAR SALUM ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1088 SALIM ALLY NTOY ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1089 SAMUEL C MWALUTAMBI ME MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1090
SCHOLASTICA SALVATORY 

MANYAMA
KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1091 SEIF MOHAMED SIFA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1092 SELEMAN P. MAYALA ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

1093 SESERA MAIRI MARO ME KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

1094 SHAZIA AHMED SALEEM KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1095 SHITENDO MALABA ME AFISA MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1096 SPERATUS BAHEMPORA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1097
STAMENSI ASWILE 

AMBOKILE
ME MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 



1098 STEPHANO H MKAKILWA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1099
STEWARD LAISON 

NJANGAJE
ME MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

1100 THEREZA INNOCENT JULIUS KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1101 THOMAS MWITA NYANTEBU ME MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1102 TIBET SELESTINE ME AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

1103 TUMAINI HAONGA ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1104 TUMAINI J. MAKOLE ME MFAMASIA II KATIBU MKUU - AFYA 

1105 TUMAINI LEANDRI KINABO ME DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1106 TWALHA JUMA SHANGILE ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KATIBU MKUU - AFYA 

1107
UMUKULTHUM MUDRIK 

MASOUD
KE MFIZIOTHERAPIA II KATIBU MKUU - AFYA 

1108
UPENDO ALIPONDA 

MFUMBILWA
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1109 VERONICA C LYIMO KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1110 WAHIDA HAMDUN MTIRO KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1111 WARDA KHALEF KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1112 WAZOEL YOHANA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1113 WILLIAM KIGONGO BUDODI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1114 WILLY MNEMBA ME AFISA AFYA MAZINGIRA II KATIBU MKUU - AFYA 

1115 YAHYA ABUBAKAR ABDU ME MFAMASIA II KATIBU MKUU - AFYA 

1116 YINZA JAKA ME KATIBU WA AFYA II KATIBU MKUU - AFYA 

1117 YUNUS SALIM KOMBO KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1118 ZAMDA RASHID MSANGI KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KATIBU MKUU - AFYA 

1119 ZAWADI EXAUD MDEME ME MUUGUZI II KATIBU MKUU - AFYA 



1120 ZERA RASHIDI KE MTEKNOLOJIA II (DAWA) KATIBU MKUU - AFYA 

1121 ZUWENA CHIKU ABDALLAH KE DAKTARI II KATIBU MKUU - AFYA 

1122 BAHATI S HASSANI ME MTOA TIBA KWA VITENDO II KM-AFYA -DHR

1123
EMMANUEL OBASY 

MWAKIBINGA
ME DAKTARI II KM-AFYA -DHR

1124 OBOTE  MSAMBA ME MFAMASIA II KM-AFYA -DHR

1125 ALOYCE FABIAN ME MUUGUZI II KM-AFYA-DCS NBTS

1126
ANDREW ANANGISYE 

MWENISONGOLE
ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA KM-AFYA-DCS NBTS

1127 BAHAME MABELE ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA KM-AFYA-DCS NBTS

1128 BAMBASE IRAMBA JOSEPH ME MUUGUZI II KM-AFYA-DCS NBTS

1129
CONSOLATA MKASIMBA 

KATULA
KE MUUGUZI II KM-AFYA-DCS NBTS

1130 DAVID MONGI ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1131 DON-DOLCETTO NGILISHO ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1132 GAUDENCIA ANDREW KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA KM-AFYA-DCS NBTS

1133 HADIJA HAMIS KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1134 HAFIDH KHALFAN ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1135 HAMISI MOHAMEDI SWALEHE ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1136
JACKLINE RAYNOLD 

MAMBOSHO
KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1137 JAMES URASSA EXUPERI ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1138 JOSEPH DAMIAN MIHAYO ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1139 JUMANNE MADUHU LUKUNU ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA KM-AFYA-DCS NBTS

1140
LEONARD ATHANAS 

KAGWISAGE
ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1141
LIGHTNESS FAUSTINE 

KESSY
KE MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA KM-AFYA-DCS NBTS



1142 MARIAM CHARLES MONAH KE AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1143 PASKAZIA JULIUS MBAKIZAKI KE MUUGUZI II KM-AFYA-DCS NBTS

1144 PAULINE MASAGATI MAFURU ME MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU - AFYA KM-AFYA-DCS NBTS

1145 RAYMOND OLAIS MOLLEL ME MUUGUZI II KM-AFYA-DCS NBTS

1146 RENARD CHARLES ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1147 YUNI TEOPHILO MBWILO ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DCS NBTS

1148 ZULFA RAJABU ABDALLAH KE MUUGUZI II KM-AFYA-DCS NBTS

1149 ABDUL A ABDUL ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1150 ADAM ELIBARICK AKYOO ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1151 ALICIA GOSBERT MAGURU KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1152
ALLY ABDEREHMAN 

ABDALLAH
ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1153 ALLY TUWA ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1154 ALPHONCE NGERECHA ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1155 AMBOKILE SWILLA SAULI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1156 AMOS ZACHARIA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1157 ANETH ODEMARY LYAMUYA KE DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1158 ANWAR A SALIM ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1159 ANYANDWILE MSOKWA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1160 ASHA RIDHWANI KIJORI KE
AFISA MTEKNOLOJIA II (VIUNGO 

BANDIA)
KM-AFYA-DHR

1161 ASTERIA  BENJAMIN KE AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1162 ASTERIA JULIUS KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1163 ASTERN ALBERT ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR



1164 ATUPELE SUBIRA ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1165 AUGUSTINE MSONGE KE DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1166
AUGUSTINE MUHIZA 

MSONGE
ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1167 AYOUB BAZO SOUD ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1168 BALBINA M SHIRIMA KE KATIBU WA AFYA II KM-AFYA-DHR

1169 BEATRICE ALBERT KE DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1170 BEATRICE TINGO KE AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1171 BENO PETER ANDREA ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1172 BERNARD LAMECK JOHN ME DAKTARI WA MENO II KM-AFYA-DHR

1173 BUGANDA LEONARD JOHN ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1174 BUSANDA LUCAS ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1175 CHACHA GEOFREY JOHN ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1176 COSMAS CLEMENT ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1177 COSTANTINE TAIRO EVARIST ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MIONZI) KM-AFYA-DHR

1178 DAMAS ALOYCE MISSANGA ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1179
DEODATUS SEBASTIAN 

CHAULA
ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1180 DIANA A SEMU KE KATIBU WA AFYA II KM-AFYA-DHR

1181 DOMINIC T MWAKAJONGA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1182
EDWARD JONAS 

MWANDELEMA
ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1183 EMANUEL B MTUI ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1184
EMERECIANA JONATHAN 

WUMBE
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1185 EMMANUEL AWILLI EZEKIEL ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR



1186 EMMANUEL DANIEL KIJA ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1187
EMMANUEL LASTON 

MWAKILEMBE
ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1188 ESTHER ATIENO SAMWEL KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1189 ESTHER NGOLO NILLA KE AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1190 EVODIUS EMMANUEL ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1191 FATMA JUMA OMAR KE MFIZIOTHERAPIA II KM-AFYA-DHR

1192 FREDIAS FERINAND SWAI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1193 FREEMAN HILLARY KWEKA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1194 GEOFREY ANDENGULILE ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1195 GHANIMA ERASTUS KAJUNA KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1196 GLORIA MICHAEL KAPUFI KE KATIBU WA AFYA II KM-AFYA-DHR

1197 GLORIA MWANKENJA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1198
GODFREY SYPRIAN 

MDUWILE
ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1199 GOODLUCK MROSSO ME DAKTARI WA MENO II KM-AFYA-DHR

1200 GRACE OYIER KE MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1201 HEMED ZACHARIA HEMED ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1202 HILDA RASHID MWAKYUSA KE AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1203 HOLLO JEREMIAH NKONDO KE AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1204 HUSSEIN ISSA ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1205 IRENE ALFRED MMBANDO KE MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1206 ISSA AMERI KHAMIS ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1207 JACKSON M. JOACHIM ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR



1208 JACOB BONIPHACE ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1209 JAFARI DAUDI NDASSA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1210 JANATH MUHAMUDU KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1211 JOHN EVARIST MZATULA ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1212 JOSEPH ALOYCE ILOLO ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1213 JOSEPH MK NDAKI ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1214 JOSHUA KAPUNGU ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1215 JULIUS C MMASY ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1216 KEVIN M. RWEGOSHOLA ME
AFISA MTEKNOLOJIA II (VIUNGO 

BANDIA)
KM-AFYA-DHR

1217 LIBELATHA ELIAS KE DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1218 LIGHTINESS LUCAS LAIZER KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1219 LILIAN P SAUWA KE DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1220 LOYCE MANYANDI MAZULI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1221 LUCY P. MATHIAS KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1222
MAJID SULEIMAN 

KYONABOINE
ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1223 MAKA ATUPELE NDILE ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1224
MARGARETH YOHANA 

MSAFIRI
KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1225 MARIA CHACHA ROBERT KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1226
MARIA CHRISTOPHER 

MALANGALILA
KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1227 MARIAM MTAKI KE MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1228 MARILYN E SIMBO KE DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1229 MOHAMMED F JUMA ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR



1230 MUSSA IDDI HAMISI ME MFIZIOTHERAPIA II KM-AFYA-DHR

1231 NAIMAN WILLY MOSHA ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1232 NEEMA JORAM TEMBA KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1233 NEEMA NDABILA KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1234 NEEMA OLOIS MOLLEL KE MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1235
NGUTUNYI CHACHA 

JACKSON
ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1236 NOTIKELA NYAMLE KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1237 OCTAVIAN ARON NGODA ME AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1238 PETER S IDD ME MFIZIOTHERAPIA II KM-AFYA-DHR

1239 PHILIPINA K BURCHARD KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1240 PIUS NORBERT KYANDO ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1241 PROTAS MSUNGU ME DAKTARI WA MENO II KM-AFYA-DHR

1242 RACHEL JEREMIAH IPYANA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1243 REHEMA I. MWANGA KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1244 RESTITUTA ERNEST KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1245 RIADI RAMADHANI ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1246 RICKSON G BAHATI ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1247 ROMANUS MAPUNDA ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1248 ROYA NZUTTU RUGUGE ME MTEKNOLOJIA II (MENO) KM-AFYA-DHR

1249 RUTH DANIEL MCHOMVU KE AFISA MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1250 SADA YUSSUPH KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1251 SALMA KARIM MOHAMED KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR



1252 SALOME EMANUEL BULUBA KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1253 SHADYA MIRAJI ABBAS ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1254 SILIVIA FERDINAND TARIMO KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1255
SIMON AUGUSTINO 

MOREMBWA
ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1256 SIMON CHARLES ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1257 SIMON DEUS ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1258 SIONI E MUNISI KE DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1259 SIYAWEZI KIHOMBO ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1260
SOSPETER BENJAMIN 

MANGWELLA
ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1261 SOUD NASSORO SOUD ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1262 STELLA THOMAS KIWALE KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1263 STEPHEN A MADEMBWE ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1264 STEVEN EMMANUEL PONERA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-AFYA-DHR

1265 STEVEN M STEVEN KE MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1266 SUZANA SAMWELI MATIKU KE AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1267 THEMISTOCLES NYEME ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1268 VICTOR MWAKALOBO ME DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1269 VICTORIA BUKUKU KE DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1270 VICTORIA SIFAEL MOLLEL KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1271 VINAS OMBENI POKEALI KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1272 VITALIS BARAKA MBUYA ME MFAMASIA II KM-AFYA-DHR

1273 WAMBAHU MAJABA ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR



1274 WILLIAM WILSON ME AFISA MUUGUZI II KM-AFYA-DHR

1275 YESE MTIPA MTIPA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1276 YOHANA KAVAVILA ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1277 YOHANA KIVUMBI SAMWELI ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1278 YOHANA LUCAS ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-AFYA-DHR

1279 ZIADA MSULE KE DAKTARI II KM-AFYA-DHR

1280 GEORGE AUGUSTINO ME MUUGUZI II KM-KILIMO

1281 LUCY AVELIN ANTIGON KE MUUGUZI II KM-KILIMO

1282 SYLIVESTER S JONATHAN ME MKEMIA II KM-KILIMO

1283 DELIFINA ALEX KWEKA KE MKEMIA II KM-MAJI NA UMWAGILIAJI

1284 ELIHUDI GIVEN ELIAS ME MKEMIA II KM-MAJI NA UMWAGILIAJI

1285 SAMWEL MHADISA ME MKEMIA II KM-MAJI NA UMWAGILIAJI

1286 EDRICK I BENILE ME MKEMIA II KM-MIFUGO NA UVUVI

1287
MWANAHAMIS ALLY 

GUNGUTI
KE MKEMIA II KM-MIFUGO NA UVUVI

1288
ANATHORY KAWIL MASANJA ME

MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-NISHATI NA MADINI

1289 ASHA ABDALLAH NGWANYA KE AFISA MUUGUZI II KM-NISHATI NA MADINI

1290 KELVIN PROSPER ME TABIBU II KM-NISHATI NA MADINI

1291 ALEX EXAVERY ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-ULINZI

1292 ANNA JAMES KIWIA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-ULINZI

1293 BENEDICTO  ROCKY ME MUUGUZI II KM-ULINZI

1294 CONDRADA  MLIMILA KE MUUGUZI II KM-ULINZI

1295 COSMAS J AXWESSO ME MUUGUZI II KM-ULINZI



1296 DAVIS A LUWONDO ME MUUGUZI II KM-ULINZI

1297 DUMISHA MSAMBA ME AFISA MUUGUZI II KM-ULINZI

1298 ELIBARIKI WILLIAM ME DAKTARI MSAIDIZI II KM-ULINZI

1299 EPIFANIA AIDAN MLWILO KE
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA)
KM-ULINZI

1300 EUNICE MABULA KE MUUGUZI II KM-ULINZI

1301 EZEKIEL KIWAYO ME DAKTARI II KM-ULINZI

1302 FARAJI ABDALLAH MOLLEL ME TABIBU II KM-ULINZI

1303 GIFT ELIBAHATI AYO ME MUUGUZI II KM-ULINZI

1304 HUSSEIN AYOUB ME MFAMASIA II KM-ULINZI

1305 HYASINTA  JULIUS KE MUUGUZI II KM-ULINZI

1306
KENNEDY GODLISTEN 

MKARO
ME MTEKNOLOJIA II (MIONZI) KM-ULINZI

1307 LAURENSIA  LUWI KE MUUGUZI II KM-ULINZI

1308 MARIO NYAKIHA ME DAKTARI II KM-ULINZI

1309 MARTIN JOHN NG'ITU ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-ULINZI

1310 MOHAMED SHAHARI MKAWA ME DAKTARI WA MENO II KM-ULINZI

1311 MWANAHAWA S FUNDI KE DAKTARI II KM-ULINZI

1312 NDAZALAYE ALPHONCE ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) KM-ULINZI

1313 NEEMA OMBENI MWANGA KE AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-ULINZI

1314 SALMA S MAGOMBO KE MUUGUZI II KM-ULINZI

1315 SELESTINO PETER ME AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II KM-ULINZI

1316 SUZANA T MAHINJA KE MUUGUZI II KM-ULINZI

1317
TAADUDI KHAMIS 

RAMADHAN
KE DAKTARI II KM-ULINZI



1318 THOBIAS HAMISI MLENZI ME TABIBU II KM-ULINZI

1319 WILSON WORDEN KYANDO ME AFISA MUUGUZI II KM-ULINZI

1320
REHEMA NATHANAELY 

KYANDO
KE AFISA AFYA MAZINGIRA II MKAGUZI NA MDHIBITI MKUU (CAG)

1321 ANANIA KAPALATA ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1322 ASTERIA PASCHAL KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1323 ASTON BINIGWA NATHAN ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1324 BILALI AMRANI JUMA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1325
CELINA BONIFACE 

MAGHEMBE
KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1326 COSTANTINO DAUDI ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1327 ELIUTHERY ANDREW ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1328 EMMANUEL NJILE JACOB ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1329 GEORGINA KILINDO ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1330 GERVASE HERMAN ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1331 GLORY RAYMOND MUSHI KE MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1332 HADIJA HARUNA KE MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1333 HAJI ALI MJAKA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1334 HAMISI J HAMISI ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1335 HAMISI NURU LUGUNDI ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1336 HAPPINESS Z NDUNGURU KE MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1337 HURUMA MBEMBELA KE MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1338 HUSSEN MUTENDA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1339 IBRAHIM KINGANIJE ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI



1340 JANETH MAMBEGA KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1341
JOLINE JOHNBOSCO 

KALIKAWE
KE MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1342 LEAH ALEXANDER KALINGA KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1343 LOWASA KIROIYA KERIKA ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1344
MAKUSUDI JONATHAN 

NKANDAGILA
ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1345 MATHIAS SHAMBA LUCAS ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1346 MAXIMILIAN FREDY ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1347
MGENI JAPHET 

MWANSYANGE
ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1348 MIRIAM PATRICK KE MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1349 MUGANYIZI BIGANZI ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1350 MUHSINI JOHN KILONZO ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1351 NESTOR S MWILONGWA ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1352 OLANG JOSEPH ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1353 OMARI EDWARD ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1354
ONESPHAT DONALT 

STEPHANO
ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1355 PAUL ELIAS MKATAKONA ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1356 PAUL RICHARD SAURA ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1357 PHALES L MALIMA ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1358 SHAHIDU SHAFIU IDDY ME MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1359 SHOLASTIKA HYERA KE MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1360 SILVIA HERMES LYIMO KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1361 STAFORD MWASILONDA ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI



1362 SUITBERT  SINDUHIJE ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1363 TATU SALEHE KE MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1364
UPENDO BOAZ 

MWAKIFUMBWA
KE MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1365 VICTOR NGOWI ALOYCE ME MKEMIA II MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1366 WINFRIDA BENJAMIN KE MTEKNOLOJIA II (MAABARA) MKEMIA MKUU WA SERIKALI

1367 CHARLES MOHAMED 

MALUGU ME

MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II 

(MAABARA) MKUU WA JESHI LA KUJENGA TAIFA

1368
DOTTO M. CHARLES KE

AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI II
MKUU WA JESHI LA KUJENGA TAIFA

1369
JUVERA  FREDNAND KE

MUUGUZI II
MKUU WA JESHI LA KUJENGA TAIFA

1370
PEACEFUL  MBEKENGA KE

MUUGUZI II
MKUU WA JESHI LA KUJENGA TAIFA

1371
PETER JOSEPH NGAYANZILA ME

MTEKNOLOJIA II (MAABARA)
MKUU WA JESHI LA KUJENGA TAIFA

1372
SHEDRACK RAPHAEL ME

TABIBU MENO II
MKUU WA JESHI LA KUJENGA TAIFA

1373 ALLY ABDUL ME AFISA MUUGUZI II OSHA

1374 ANNA HERMAN KE AFISA MUUGUZI II OSHA

1375
MAKUANGWA MAKALAMANGI 

SAID
KE DAKTARI II OSHA

1376 ZAKAYO MMBAGA ME DAKTARI II OSHA

1377 PENDO PAUL SARO KE DAKTARI II TUME YA KUDHIBITI UKIMWI

1378 EPHRAIM H AMEDE ME TABIBU II WAKALA WA MISITU


