

# TANGAZO

**WATUMISHI WOTE MLIQOMBA UHAMISHO MNAJULISHWA KUWA MAJINA YALIYOTOKA KATIKA ORODHA YA WATUMISHI WALIOHAMISHWA NI BAADHI TU YA WAOMBAJI WOTE.**

**VIBALI VINGINE VYA UHAMISHO VINAENDELEA KUSHUGHULIKIWA HIVYO WOTE AMBAO HAWAJAONA MAJINA YAO KATIKA ORODHA YA AWALI MNA-PASWA KUTULIA KATIKA VITUO VYENU VYA KAZI.**

**OFISI INAENDELEA KUSHUGHULIKIA VIBALI VYOTE VYA UHAMISHO VILIVYOWASILISHWA NA MAKATIBU TAWALA WA MIKOA, KUANZIA JANUARI 2018 - JUNI 2018.**

**HIVYO MARA KAZI HII ITAKAPOKAMILIKA MAJINA YATATOLEWA KATIKA TOVUTI YA OFISI YA RAIS TAMISEMI AMBAYO NI [WWW.TAMISEMI.GO.TZ](http://WWW.TAMISEMI.GO.TZ)**