
TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA (TCU) 
 

 

TAARIFA KWA UMMA 

KUTHIBITISHA UDAHILI KWA WAOMBAJI 

WALIOCHAGULIWA NA CHUO ZAIDI YA KIMOJA  
 

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inautangazia umma kuwa dirisha 

la kuthibitisha udahili kwa waombaji waliochaguliwa na chuo zaidi ya 

kimoja litakuwa wazi kuanzia tarehe 14/10/2018 hadi tarehe 

20/10/2018. Hivyo, waombaji wote waliochaguliwa na chuo zaidi ya 

kimoja kwa awamu ya tatu na ambao hawakuweza kujithibitisha katika 

awamu ya kwanza na ya pili watumie namba maalum ‘’confirmation 

codes’’zilizotumwa kwenye simu zao walizotumia wakati wanatuma 

maombi vyuoni ili waweze kujithibitisha kwenye vyuo wanavyovipenda. 

 

kuona majina ya waliodahiliwa zaidi ya chuo kimoja bonyeza hapa: 

 

Waombaji wananatakiwa kufuata utaratibu ufuatao ili kujithibitisha:  

a) Kunakili namba maalumu (special code) iliyotumwa kwa njia ya 

ujumbe mfupi kwenye simu yake;  

b) Kuingia katika akaunti yake iliyo katika mfumo wa udahili wa chuo 

anachokipenda kati ya vile alivyochaguliwa; na  

c) Kuingiza namba hiyo maalumu katika mfumo wa udahili wa chuo 

anachokipenda ili kuthibitisha udahili wake katika chuo husika. 

 

NB: Tume inapenda kusisitiza kuwa, mwombaji anatakiwa kuthibitisha 

udahili wake ndani ya muda uliopangwa. Aidha, Tume inaviarifu 

vyuo vyote kuwa mifumo yao iwe wazi ili kuruhusu waombaji 

kujithibitisha. Pia, waombaji wanakumbushwa kuwa matatizo yote 

yanayohusiana na namba maalumu “codes” yaripotiwe kwenye 

vyuo husika kwa utatuzi wa haraka zaidi.  

 

Imetolewa na: 

 

Katibu Mtendaji 

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania 

14/10/2018. 

 

http://www.tcu.go.tz/images/documents/List_of_applicants_who_should_confirm_their_admission_Round1_2_3_2018_14_10.pdf

