
TANGAZO LA KIBALI CHA UJENZI 

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SONGEA 

ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WANAOTAKA 

KUJENGA IWE NYUMBA,UZIO,VIBANDA AU KUKARABATI 

NYUMBA,NI LAZIMA WAPATE VIBALI KUTOKA KWA 

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SONGEA . 

KWENDA KINYUME NA HIVYO NI KUVUNJA SHERIA YA 

MIPANGO MIJI NAMBA NANE YA MWAKA 2007 HIVYO 

HATUA KALI ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA KWA WALE 

WOTE WATAKAOKAIDI AGIZO HILO IKIWA NI PAMOJA NA 

KULIPA FAINI AU KUBOMOA NA KUVUNJA KWA 

GHARAMA ZAO WENYEWE. 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA MKURUGENZI WA 

MANISPAA YA SONGEA.KWA PAMOJA TUJENGE 

MANISPAA YETU. 

 

TANGAZO KWA WAMILIKI WA GEREJI NA MASHINE ZA 

KURANDA 

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SONGEA ANAWATANGAZIA 

WANANCHI WOTE WANAOMILIKI GEREJI NA MASHINE ZA 

KURANDA ZILIZOPO KWENYE MAENEO YA MAKAZI AMBAZO 



SIO RASMI,KUONDOA MASHINE ZAO MARA MOJA NA 

KUZIHAMISHIA KWENYE MAENEO YALIOTENGWA KWA 

MATUMIZI HAYO. 

KWENDA KINYUME NA HIVYO NI KUVUNJA SHERIA YA 

MIPANGO MIJI NAMBA NANE YA MWAKA 2007 NA HATUA KALI 

ZITACHUKULIWA KWA WALE WOTE WATAKAOKAIDI AGIZO HILI 

IKIWA NI PAMOJA NA KULIPA FAINI YA KUONDOA NA KUVUNJA 

KWA GHARAMA ZAO WENYEWE. 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA MKURUGENZI WA MANISPAA 

YA SONGEA.KWA PAMOJA TUJENGE MANISPAA YETU. 

 




