
 

TANGAZO 

KUSIKILIZA KERO ZA WANANCHI MANISPAA YA 

SONGEA 

RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania amewaagiza 

wakuu wa mikoa na wilaya nchini kote kuhakikisha kuwa 

kero zote za wananchi ambazo zipo ndani ya uwezo wao 

zinamalizwa haraka. 

Ili kutekeleza agizo hilo,Halmashauri ya Manispaa ya 

Songea imeteua siku ya Alhamis kuwa siku maalum ya 

kusikiliza kero na migogoro toka kwa wananchi ili 

Halmashauri iweze kuishughulikia katika ngazi ya 

Halmashauri.  

Lengo la Halmashauri ya Manispaa ya Songea ni 

kuhakikisha inatatua haraka iwezekanavyo kero na 

migogoro yote inayowakabili wananchi. 

Tunaomba wananchi wote wenye kero na migogoro 

mbalimbali wafike ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya 

Songea siku ya Alhamis kuanzia majira ya saa 4.00 

asubuhi. 




