
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

Ofisi ya Rais 

Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa 
 

                HALMASHAURI YA MANISPAA YA SONGEA 
    (Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa 

            

 

 

FOMU MAALUMU YA MAOMBI YA ENEO LA UWEKEZAJI KWENYE ENEO LILILOPO MBELE YA KITUO 

CHA MABASI TANGA. 
 
 

TAREHE YA UJAZAJI: …....................................... 

 

TAARIFA ZA MUOMBAJI. 
 

JINA: …………………………………………S. L. P. ………………….. NAMBA YA SIMU……………………… 

EMAIL……………………………………….. 
 

 

NA. AINA YA 

UWEKEZAJI 

 

UKUBWA WA ENEO 

UNALOHITAJIKA 

 (KWA MITA ZA MRABA) 

BEI UTAKAYOLIPA 

(KWA MITA ZA MRABA) 

JUMLA YA FEDHA 

UTAKAYOLIPIA 

1.  

 

 

 

   

 

 

VIGEZO: 

- Fomu hii inapaswa kurudishwa kabla ya tarehe 08/06/2023 

- Fomu hii inapaswa kurudishwa kwenye ofisi ya kitengo cha manunuzi ikiwa imefungwa kwenye bahasha. 

- Mwombaji atakaye pendekezwa kupatiwa eneo baada ya ufunguzi wa fomu atataarifiwa. 

- Mwombaji atakaye nunua eneo kubwa kwa bei nzuri atapewa kipaumbele. 

- Mwombaji anaruhusiwa kuomba kufanya uwekezaji wa zaidi ya eneo moja.



 


