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Maonesho na sherehe za Nanenane 2018 yatafanyika 

Kikanda katika Uwanja wa maonesho wa John Mwakangale 

Jijini Mbeya kuanzia tarehe 1 Agosti, 20181 Agosti, 20181 Agosti, 20181 Agosti, 2018 na kilele tarehe 8 8 8 8 

Agosti, 2018Agosti, 2018Agosti, 2018Agosti, 2018.  

Kaulimbiu ya Maonesho ya Nanenane 2018 ni “WEKEZA “WEKEZA “WEKEZA “WEKEZA 

KATIKA KILIMO, UFUGAJI NA UVUVI KWA MAENDELEO KATIKA KILIMO, UFUGAJI NA UVUVI KWA MAENDELEO KATIKA KILIMO, UFUGAJI NA UVUVI KWA MAENDELEO KATIKA KILIMO, UFUGAJI NA UVUVI KWA MAENDELEO 

YA VIWANDA”YA VIWANDA”YA VIWANDA”YA VIWANDA”  

Maonesho ya mwaka 2018 yatashirikisha taasisi za umma, 

taasisi binafsi, makampuni mbalimbali pamoja na watu 

binafsi. Utaratibu wa uendeshaji wa Maonesho ya mwaka 

2018 uko ifuatavyo:-  

(i) Washiriki wa Maonesho wanatakiwa kulipa ada 

mbalimbali ilivyoelezwa katika Jedwali Na. 1  



Jedwali Na. 1 Ada na gharama za ushiriki wa Nanenane 2018 

Na.Na.Na.Na.    Aina ya Tozo/Ada Aina ya Tozo/Ada Aina ya Tozo/Ada Aina ya Tozo/Ada     BeiBeiBeiBei/Gharama/Gharama/Gharama/Gharama    

1111    Viingilio na ushuruViingilio na ushuruViingilio na ushuruViingilio na ushuru    wa biasharawa biasharawa biasharawa biashara     

    Viingilio vya wakubwa 500 

    
Viingilio vya wadogo 200 

    
Viingilio vya magari madogo 1,000 

    
Viingilio vya magari makubwa 2,000 

    
Viingilio vya pikipiki na bajaji 500 

    
Viingilio vya magari madogo kwa msimu 10,000 

    Viingilio vya magari makubwa kwa msimu 25,000 

    Viingilio vya magari makubwa ya kampuni 

kwa msimu 

30,000 

    Ushuru wa mitumba na vyombo 1,000 

    Ushuru wa bahati nasibu 10,000 

    Ushuru wa biashara ndogo za mikokoteni 1,000 

    Ushuru wa chakula na vinywaji 5,000 

    Ushuru wa biashara ndogo za mkononi; 

Mfano karanga, biskuti 

500 

    Ushuru wa promotion ndani ya uwanja 

asiyelipia kiwanja cha muda 

50,000 

2222    Michango na Ada ya ushiriki wa maonyeshoMichango na Ada ya ushiriki wa maonyeshoMichango na Ada ya ushiriki wa maonyeshoMichango na Ada ya ushiriki wa maonyesho     

    Ada ya ushiriki taasisi za umma 100,000 

    Ada ya ushiriki makumpuni makubwa ya 

kibiashara 

200,000 

    Ada ya ushiriki taasisi binafsi mfano Benk, 

NGOs 

100,000 

3333    Ada ya viwanja vya mudaAda ya viwanja vya mudaAda ya viwanja vya mudaAda ya viwanja vya muda     

 

Ploti ya Ukubwa wa mita za miraba 60 100,000 na  

TSH 1,500 kwa 

kila mita ya 

mraba 

inayoongezeka 

 
Ploti ya Ukubwa chini mita za mraba 60 50,000 

4444    Ada ya vitambulAda ya vitambulAda ya vitambulAda ya vitambulisho, Fulana na Kofiaisho, Fulana na Kofiaisho, Fulana na Kofiaisho, Fulana na Kofia        

    Vitambulisho vya waonyeshaji 2,000 

    T-shirt za waonyeshaji wa sekta binafsi na 

umma 

20,000 

  

 (ii) Washiriki wanaombwa kulipa gharama zilizoainishwa 

kulingana na mahitaji kabla ya tarehe 20 Julai, 2018.  



(iii) Malipo yote yanafanyika kwa akaunti RASRASRASRAS    IMIMIMIMPREST PREST PREST PREST 

ACCOUNT Na. 61010010097ACCOUNT Na. 61010010097ACCOUNT Na. 61010010097ACCOUNT Na. 61010010097 iliyoko NMB au kwa Mhasibu 

Mkuu wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mbeya.  

(iv) Kwa mahitaji ya ufafanuzi kuhusu taarifa hii tafadhali 

fika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mbeya au piga simu 

zifuatazo:-   

Mawasiliano:  

• 0766 739 106 Augustino Haule 

• 0754 312 042 Grace Macha   

• 0686 279 848 Michael A. Sanga 

 

Uongozi wa Mikoa ya Kanda ya Nyanda za Juu Kusini 

unawakaribisha wadau wote kushiriki Maonesho 

yatakayofanyika tarehe 1 - 8 Agosti, 2018 Jijini Mbeya.  
 

Mawasiliano yote ya Kiofisi kuhusu Maonesho ya Nanenane 

2018 Kanda ya Nyanda za Juu Kusini yanafanyika kupitia 

anuani ifuatayo:-   

Katibu Tawala Mkoa,  

S. L. P 754,  

MBEYA.  

 

 


