

TANGAZO KWA UMMA.



WANANCHI WOTE

KUMB.SO/MC/J.10/18/91

16/07/2018

YAH: KUSITISHA NIA YA KUENZISHA BODI YA MFUKO WA ELIMU

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SONGEA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA MANISPAA YA SONGEA KUWA YALE MAPENDEKEZO YA KUTUNGA SHERIA ZA UENZISHAJI WA BODI YA MFUKO WA ELIMU IMEFUTWA KUENZIA LEO TAREHE 16/07/2018 MPAKA ITAKAVYOELEZWA VINGINEVYO; SABABU KUBWA ZA KUFUTWA NI KUTOKANA NA MAPENDEKEZO HAYO YA SHERIA KUTOKUKUBALIKA KWA WANANCHI IKIWEMO ADA YA SHILINGI 10,000/= KWA MWAKA KWA KILA MWANANCHI KUCHANGIA MFUKO WA ELIMU PAMOJA NA MAENEO MENGINE KATIKA SHERIA HIYO.

HIVYO BASI, MAPENDEKEZO HAYO YA SHERIA YALIYOTOLEWA KWA WANANCHI TAREHE 05/07/2018 YAMEFUTWA KUFUATIA MALALAMIKO YA WANANCHI.

MAONI YA WANANCHI JUU YA SHERIA YA BODI YA MFUKO WA ELIMU HAYATAPOKELEWA, KWA KUWA MAPENDEKEZO HAYO YAMEFUTWA.

A handwritten signature in blue ink, appearing to be 'Nawatazia'.

NAWATAKIA KAZI NJEMA.

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SONGEA.