SHULE YA SEKONDARI LUWAWAS],
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SONGEA.
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0673 ~ 852340/ 0752 — 985940
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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI LUWAWASI WILAYA

YA SONGEA (M) MKOA WA RUVUMA MWAKA - ),69,0 / 2091

UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu umechaguliwa kujiunga na Kidato cha Kwanza katika Shule hii mwaka 2019.
Shule ya Sekondari Luwawasi ipo umbali wa km 2% Magharibi mwa Halmashauri ya Songea
Manispaa.

Usafiri wa basi kutoka Mjini mpaka Ruhuwiko unapatikana katika Kituo cha Mabasi cha Songea,
nauli ni Tshs 400/=.

Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe 07/01/2019 unatakiwa kuripoti Shuleni kuanzia
tarehe 07/01/2019 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 15/01/2019 ndani ya siku saba.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1 SARE ZA SHULE
Wasichana:-
()  Sketi marinda sita tu, sketi ndefu, iguse viatu ifike kwenye kifundo cha miguu
(Itakaguliwa kikamilifu — fuata maelekezo)
(i)  Blauzi nyeupe mikono mifupi na tai ya kijani kibichi.
i) Viatu vyeusi vya kamba (visiwe na visigino virefu)
(iv) Soksi nyeupe
(v) Swetalabluu

Wavulana:-

(i)  Suruali rangi ya kijani

(i)  Shati jeupe mikono mifupi na tai ya kijani kibichi
(i) Viatu vyeusi vya kamba

(iv)  Soksi nyeusi

(v) Swetalablue

NB: Suruali modo ya kubana marufuku na hairuhusiwi
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2.5

SARE YA MICHEZO

Sare ya michezo kwa shule hii:-

(i) T Shirt pea 1 rangi ya bluu kwa wavulana na bukta rangi ya bluu
(i) T~ Shirt pea 1 rangi ya bluu kwa wasichana na bukta rangi ya bluu

VIFAA VYA MASOMO
Daftari, Kalamu na Mkebe wa hesabu

USAFIRI MA MATIBABU
0] Nauli ya kwenda shuleni na kurudi nyumbani pamoja na matibabu ni jukumu la
mzazi/ mlezi

NB: Sare za shule na michezo zitakaguliwa kikamilifu siku ya kufungua shule.

SHERIA NA KANUNI ZA SHULE HlI

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa Sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote
inatolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya Elimu Nchini na
Ofisi ya Waziri Mkuu — TAMISEMI yenye jukumu la Usimamizi na Uendeshaji Elimu.
Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi
na utapewa nakala yake mara baara ya kuripoti shuleni.

(a) Heshima kwa Viongozi, Wazazi, Wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima.

(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya
Shule ni lazima.

(c)  Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (Preparation)
(d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na utakazopewa

(e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika Shule hii.

()  Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.
(9) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.
(h) Kuzingatia Ratiba ya Shule wakati wote

(i)  Kutunza Mali za Umma.
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NB:

MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHA

SHULE:-

(@) Wiz

(b)  Uasherati na Ushoga

(c) Ubakaji

(d)  Ulevi na matumizi ya madawa ya kulenya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi,
kubeli na kadhalika.

(e)  Kupigana au kupiga

6] Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.

(g9  Kudharau Bendera ya Taifa

(h)  Kuoa au kuolewa

(i) Kutoa mimba ,

() Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au

watu.
Kukataa adhabu kwa makusudi {
Kuwa na Simu ya mkononi

MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA
SHULENI NA MWANAFUNZI

Medical Examination Form ambayo ifajazwa na Mganga Mkuu wa Hospitali ya Serikali.
Femu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara atakaponpott shuleni.

Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na Mkataba wa kutoshiriki katika
migomo, fujo na makosa ya jinai.

Fomu ya Mzazi kukii kukubaliana na Sheria, Kanuni na Maelekezo mengine
yatakayotolewa na shule.

1

Tafadhari soma kwa makini maelezo/ maagizo hava na kuyatekeleza kikamilifu.

Fomu “A” na “B” zijazwe na zirudishwe Shuleni siku unapomleta mtoto Shuleni
Shule inapofunguliwa.

MOTTO WA SHULE
“ELIMU, NIDHAMU NA UFANISI”

JUMUIYA YA SHULE YA SEKONDARI LUWAWASI INAKUKARIBISHA SANA

..... %‘l—ﬁéﬁg‘_ e
MWL. V.Y. MSIGWA

MKUU WA SHULE




Fomu “A”

GOVERNMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
B Beppapprgsen o b 3, 200
B ensen o s Bl
Part A:
To the Medical Officer,
F\./].r.. / Mrs /. I\lﬂ'iss ........ R O essom e monil ot (Name in full)..

Please examine the above as to his/her physical and mental fitness for 2 full time Teacher Training
/ Secondary Education. The examination should include for the following Categories (I - Ill) each
category or sub - category of which render the applicant ineligible in case of a defect.

I (a)  Eye-sight

(b)  Hearing
(c) Limbs
(d)  Venereal dise!ases
{e)  Leprody
0 Epicpsy
2. Neuroses.
3 Other aencﬂ diseases

Part B: Medical Certificate
(To be completed by a Government Medical Officer)

| have examined the above named end consider that he is physically ft/unfit and mentally fit/unfit
for a full time teacher/training/Secondary Educatien,




Fomu “B”

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI, TEKNOLOJIA NA MAFUNZO YA UFUNDI

MKOA WA RUVUMA SHULE YA SEKONDARI LUWAWASI,
0787 — 245876/ 0768 — 300260 S.L.P 583,

0752 — 985940/ 0655 — 300261 SONGEA.

AHADI YA KUTEKELEZA WAJIBU

WU ossvssnsmmmmunmsesis s SRR S s naikubali nafasi niliyoipata katika Shule

ys Sekondari Luwawasi. Nafahamu kuwa nitasoma kwa faida yangu na Taifa kwa ujumla.

Naahidi mbele ya Mzazi/ Mlezi wangu kuwa nitajitahidi kwa upeo na uwezo wangu kuwa mwanafunzi

mwema. Naahidi kuwa sitashiriki katika mambo yatakayosababisha wanafunzi kusimamishwa Shule.

Naahidi kuwa nitashirikiana na Walimu pamoja na wanafunzi wenzangu katika kila jambo lenye

manufaa kwa Shule na Taifa kwa ujumla.

SEHEMU YA MZAZI/ MLEZI

IR  commninssammasmsusmaesissss s AR S N s Smimnmmsaninsions nimesoma yote na kuyaelewa.
Naahidi kwamba nitampatia mahitaji yote kama ilivyotajwa katika Fomu za kujiunga na Shule. Ripoti na

barua zote zinazohusu mwanafunzi huu ziletwe kwangu kwa anuani hii:-




