TANGAZO

MHE. MKUU WA WILAYA YA SONGEA

ANAWATANGAZIA WAJASIRIAMALI  WADOGO
WOTE (MACHINGA) KUWA KESHO TAREHE 10

JANUARI 2019 KUTAKUWA NA ZOEZI LA
UGAWAUJI WA VITAMBULISHO VYA
WAJASIRIAMALI WADOGO. HIVYO

WAFANAYABIASHARA WOTE WADOGO
WALIOJIORODHESHA WANATAKIWA  KUFIKA

BILA KUKOSA KATIKA ZOEZI HILO

ZOEZ|I LA UGAWAJI WA VITAMBULISHO VYA
WAJASIRIAMALI WADOGO LITAFANYIKA

KESHO TAREHE 10 JANUARI 2019 SIKU YA
ALHAMISI SAA SAA NANE MCHANA KATIKA

UKUMBI WA MANISPAA SONGEA . ANAYESIKIA
TAARIFA HIl AMTAARIFU NA MWENZAKE.

WOTE TUNAWAKARIBISHA.





