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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS – TAMISEMI 

 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA KWA WALIMU WA MASOMO YA 

SAYANSI, HISABATI, LUGHA (LITERATURE IN ENGLISH) NA 

FUNDI SANIFU MAABARA KWA AJILI YA SHULE ZA SEKONDARI 

 

Ofisi ya Rais – Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR-TAMISEMI) 

inawatangazia nafasi za kazi, Wahitimu wa fani ya Ualimu na Fundi Sanifu 

Maabara za Sayansi kwa ajili ya Shule za Sekondari. Waombaji wa kazi 

wanapaswa kuwa ni Wahitimu wa fani hizo wa mwaka 2017 au kabla ya 

mwaka huo. Maombi yanapaswa kutumwa OR-TAMISEMI.  

Sifa za waombaji wa nafasi zinazotangazwa ni kama ifuatavyo: 

1. Wahitimu wa Stashahada (Diploma) ya Ualimu mwenye kufundisha 

masomo ya Sayansi. Mwombaji awe na somo la kufundishia la Fizikia 

au Hisabati; 

2. Wahitimu wa Shahada (Degree) ya Ualimu mwenye kufundisha 

masomo ya Sayansi. Mwombaji awe na somo la kufundishia la Fizikia 

au Hisabati; 

3. Wahitimu wa Shahada (Degree) ya Ualimu kwa somo ya Lugha 

Mwombaji awe na somo la kufundishia la Literature in English; na 
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4. Wahitimu wa Fundi Sanifu Maabara za Sayansi (Laboratory Technician 

II). 

Wahitimu wote wanatakiwa kutuma maombi kwa njia ya kielektroniki 

kupitia kiunganishi: 196.43.65.187 (Online Teacher Employment Application 

System - OTEAS) katika mtandao. Nyaraka zote zitakazoambatishwa wakati 

wa maombi ziwe katika mfumo wa pdf (Portable Document File). Mwombaji 

anatakiwa kuambatisha nyaraka zifuatazo:  

(i) Barua ya maombi; 

(ii) Nakala ya vyeti vya taaluma vya Kidato cha Nne na/au Kidato cha 

Sita; 

(iii) Nakala ya Cheti cha kitaalaam (Diploma au Degree) cha kuhitimu 

mafunzo ya Ualimu au Fundi Sanifu Maabara ya Sayansi; 

(iv) Cheti cha ulinganifu cha Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA) kwa 

wahitimu waliosoma nje ya Nchi; na 

(v) Nakala ya Cheti cha kuzaliwa. 

Wahitimu wote waliowahi kutuma maombi kabla ya tangazo hili, na ambao 

hawajawahi kupangiwa vituo vya kazi wanashauriwa kutuma maombi 

upya. Kila Mhitimu anatakiwa kupendekeza Halmashauri tatu (03) za 

kufanyia kazi. Mwisho wa kutuma maombi hayo ni tarehe 20/07/2018. 

Imetolewa na: 
 

KATIBU MKUU 

OFISI YA RAIS - TAMISEMI 


