

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

Anuani ya Simu

"TAMISEMI" DODOMA

Simu Na. : (026) 2333848,

2321607, 2322853, 2322420

Nukushi:(026)2322116,23221

46, 2321013

Baruapepe:

ps@tamisemi.go.tz



Tawala za Mikoa na

Serikali za Mitaa,

Jengo la Mkapa,

2 Barabara ya Hospitali

S.L.P. 1923,

41185 DODOMA.

08/10/2018

TAARIFA KWA UMMA

Zipo taarifa potoshi zinazosambaa kwenye mitandao ya kijamii zinazowataka watumishi ambao wamekaa katika maeneo yao ya kazi kwa zaidi ya miaka mitatu, walioomba uhamisho lakini bado hawajajibiwa na wale ambao hawajapanda madaraja kutuma barua za malalamiko kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais -TAMISEMI kuanzia sasa hadi tarehe 30/ 12/2018.

Ofisi ya Rais TAMISEMI inawataka watumishi kupuuzia ujumbe huu unaosambaa kwa kuwa haukuandikwa na kusambazwa na Ofisi ya Rais-TAMISEMI.

Ili kupata taarifa sahihi kutoka Ofisi ya Rais- TAMISEMI usisite kutembelea na mitandao yake ya kijamii ambayo ni www.tamisemi.go.tz na blog.tamisemi.

Imetolewa na:

A handwritten signature in blue ink.

Rebecca Kwandu

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini,

Ofisi ya Rais-TAMISEMI