

TANGAZO KWA UMMA

MKURUGENZI MTENDAJI WA MAMLAKA YA MAJISAFI

NA USAFI WA MAZINGIRA MANISPAA YA SONGEA

(SOUWASA), ANAPENDA KUWATAARIFU WATEJA

WAKE WOTE KUWA KUTAKUWA NA KATIZO LA

HUDUMA YA MAJI KWA SIKU MBILI MFULULIZO SIKU

YA IJUMAA TAREHE 14/12/2018 NA SIKU YA JUMAMOSI

TAREHE 15/12/2018. HII IMETOKANA NA KUWA NA

MATENGENZO KWENYE MTAMBO WA KUCHUJA NA

KUTIBU MAJI ULIPO ENEO LA MATOGORO.

ANAWAOMBA WATEJA KUHIFADHI MAJI NA

KUYATUMIA KWA UANGALIFU.

TUNAOMBA RADHI KWA USUMBUFU UTAKAO

JITOKENZA KATIKA KIPINDI HIKI CHA MATENGENEZO.

“SOUWASA HUDUMA BORA KWA WOTE”