
TANGAZO 

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SONGEA 

ANAWATANGAZIA WAMILIKI WOTE WA VIWANJA NA 

MASHAMBA KATIKA MANISPAA YA SONGEA AMBAO 

HAWAJALIPIA KODI YA ARDHI,KULIPA HARAKA 

IWEZEKANAVYO KODI HIYO KATIKA OFISI YA 

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SONGEA. 

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SONGEA ANATARAJIA 

KUWACHUKULIA HATUA KALI ZA KISHERIA IKIWEMO 

KUWAFIKISHA MAHAKAMANI,KUNADI MALI ZAO NA 

KUFUTA MILIKI ZA VIWANJA NA MASHAMBA KWA 

WAMILIKI WATAKAOSHINDWA KULIPA KODI YA ARDHI 

NA MASHAMBA YAO. 

TANGAZO LIMETOLEWA NA MKURUGENZI WA 

MANISPAA YA SONGEA 


