

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SONGEA

(Barua zote ziandikwe kwa Msimamizi wa Uchaguzi)

MKOA WA RUVUMA

Simu : 025 2602970

Nukushi : 025 2602474

Barua pepe: info@songeamc.go.tz

Unapojibutafadhalitaja:

Kumb. Na.SO/MC/E.20/13



UKUMBI WA MANISPAA,
S. L. P. 14,
SONGEEA.

Tarehe: 27 Septemba, 2019

Kwa Wakazi Wote;

Halmashauri ya Manispaa ya Songea

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA UANDIKISHAJI WA WAPIGA KURA - NAFASI 190

Msimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika Halmashauri ya Manispaa ya Songea anawatangazia wakazi wote wa Manispaa ya Songea kazi ya uandikishaji wapiga kura.

1 - SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe Mtumishi wa Umma (*Public Serice*).
- Awe Muadilifu.
- Asiwe na Dhamana au Uongozi katika chama chochote cha siasa.

2 - KAZI ZA KUFANYA

- Kuandikisha Wapiga kura katika Mtaa.
- Kuandaa Orodha ya Wapiga kura.

3 - MUDA WA KAZI

- Siku saba (7) mfululizo kuanzia saa 02:00 (mbili) asubuhi hadi saa 12:00 (kumi na mbili) jioni kila siku. Maombi yawasilishwe kabla au ifikapo tarehe 02/10/2019 saa 9:30 alasiri kwa:-

Msimamizi wa Uchaguzi,
Manispaa ya Songea,
S. L. P 14
SONGEEA

Imetolewa na Tarehe 27/09/2019