HALMASHAURI YA MANISPAA SONGEA

MKOA WA RUVUMA UKUMBI WA MANISPAA
P.O. BOX 14,
PHONE NUMBER-2602970 SONGEA.

TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA KWA BEI YA SERIKALI ENEO LA
LILAMBO NDANI YA MANISPAA YA SONGEA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Songea anawatangazia
wananchi wote kuwa anauza viwanja vilivyopimwa katika eneo la Lilambo
kwa ajili ya viwanda vidogo, viwanja hivyo vipo mkabala na barabara ya
Songea — Mbinga, umbali wa kilomita 12 kutoka katikati ya Mji wa
Manispaa ya Songea. Miundombinu wezeshi (maji, Barabara ya Lami na
umeme)ipo kwenye eneo la mradi. Aidha barabara zote za ndani ya mradi
zitachongwa na zitapitika wakati wote.(vViwanja hivi vipo karibu na eneo la
kiwanda cha ndugu. Savio)

Fomu za maombi zinapatikana katika Ofisi ya ldara ya Ardhi na Mipango
Miji ya Halmashauri ya Manispaa ya Songea kuanzia saa 3:00 asubuhi hadi
saa 9:00 alasiri siku za kazi kuanzia Jumatatu hadi ljumaa. Bei ya fomu
inapatika kwa shilingi 20,000/=kwa kila fomu moja ambayo
hazitarudishwa.

Bei ya viwanja kwa kila mita ya mraba ni kama ifuatavyo:-

Na | Matumizi Bei elekezi kwa mita moja ya mraba
1. | Viwanda vidogovidogo | 2,000/=
2. | Viwanda Vya Kati 2,000/=
3. | Makazi 2,000/=
4. | Biashara 2,000/=

Ukichagua kiwanja chenye mita mraba 1300 x 2,000/= utalipa Tshs. 2,600,000/=
Ukichagua kiwanja chenye mita mraba 3000 x 2,000/= utalipa Tshs. 6,000,000/=

Bei hizi ni ghaarama za manunuzi hivyo utagharamia gharama za umilikishaji na kodi ya
ardhi ya kila mwaka.

WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA KUNUNUA VIWANJA VILIVYOPIMWA NA
VYENYE HATI

Tangazo hili limetolewa leo tarehe 15/10/2018 na:

MKURUGENZI WA MANISPAA
SONGEA




