

U-Report

TANZANIA SAUTI MUHIMU

U-Report ni njia ya kubadilishana mawazo,taarifa, maoni mbalimbali yanayohusu.Vijana na changamoto zao kama Vijana U-report ni jukwaa huru lisilo na gharama wakati wa kushiriki ambapo vijana hujadili mambo yao na ya jamii wanamoishi pia hupata majibu ya taarifa mbalimbali zihusuzo fursa na changamoto kwa vijana.

NAMNA YA KUJISAJILI NA KUSHIRIKI NI RAHISI.

Kujisajili kwa ujumbe mfupi ni **BURE** kwa watu wote wanao tumia simu za mkononi.Usajili hufanyika kwa kutuma kwa ujumbe mfupi kwa kuandika neno "**JOIN**" au "**SAJILI**" kwa kutuma kwenye namba :**15070**:Wanachama na U-report watakuwa wakipokea maswali kila wiki ili kuwahoji au kutafuta maoni ambapo mfumo wa U-report kwa kushirikiana na wadau mbalimbali watachambua majibu.kwa kawaida maswali yatahusu Afya,Elimu,Ujasiriamali,Fursa mbalimbali ,Changamoto na huduma mbalimbali zinazozunguka jumuiya wanazoishi vijana.Uchambuzi wa majibu (**DATA**) utaoneshwa kwenye ubao wa U-report kwenye mfumo wake majibu yatazingatia ubora (**qualitative**) na sifa,kiasi (**quantitative**)

Mwisho matokeo yanashirikisha watu wote waliotoa majibu (**DATA**) waliotoa maswali na waliojiunga na U-report hivyo mjadala utaendelea kwenye mfumo wa u-report mjadala utahusisha maendeleo ya jamii,haki za binadamu na watoto matokeo ya mjadala yatatangazwa kwenye vyombo vya habari nakuwafikia watunga sera za nchi ili kuleta mabadiliko kwa vijana wa kitanzania.

www.tanzania.ureport.in