

JINSI HOMA YA INI INAVYOAMBUKIZA

- Kuchangia sindano na vitu vingine vyenye ncha kali
- Utumiaji wa dawa za kulevya kwa kujidunga sindano
- Kujamiiana bila kutumia kondomu
- Majimaji ya mgonjwa kumpata mtu mwingine kama ana vidonda au kupitia sehemu laini kama machoni, puani na mdomoni
- Matumizi ya dawa kiholela
- Mama kumwambukiza mtoto wakati wa kujifungua

Pima, Tibu Homa ya Ini

AFYA YANGU, MTAJI WANGU!



Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto,
Kitengo cha Elimu ya Afya kwa Umma

Na: 243

