

- UTARATIBU WA KUPATA HUDUMA HIZI UTAFUATA UTARATIBU WA SIKU ZOTE WA KUTOA HUDUMA KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KAMA VILE KUSAJILIWA MAPOKEZI, KUFANYIWA VIPIMO NA UCHANGIAJI. AIDHA, WAGONJWA WENYE BIMA YA AFYA WANASHAURIWA KUJA NA KADI ZAO.
- ILI KUFANIKISHA UTOAJI WA HUDUMA HII, WATAKUWEPO WAHUDUMU WA AFYA WENYE NEMBO ILIYOANDIKWA **"NIULIZE MIMI"** KUWAELEKEZA WANANCHI KUHUSU UTARATIBU WA KUPATA HUDUMA KWA URAHISI.

IMETOLEWA NA MGANGA MKUU WA MKOA

DKT. GOZIBERT MUTAHYABARWA

SONGEA 17 JULAI, 2018