

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA RUVUMA

Simu Nambari. 025-2602256/2602238

Fax No. 2602144

E-mail: ras.ruvuma@tamisemi.go.tz

Tovuti: www.ruvuma.go.tz



Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S. L. P. 74,
SONGEA

TAARIFA KWA UMMA
ZIARA YA MHESHIMIWA RAIS – MKOANI RUVUMA

Songea, 03 Aprili, 2019.

Mkuu wa Mkoa wa Ruvuma anawatangazia Wananchi kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. John Pombe Magufuli atafanya ziara ya kikazi ya siku tano Mkoani Ruvuma kuanzia tarehe 04 – 09/04/2019. Mheshimiwa Rais atawasili na kupokelewa na Viongozi wa Mkoa wa Chama na Serikali Wilayani Tunduru akitokea Mkoa wa Mtwara.

Akiwa Mkoani Ruvuma pamoja na mambo mengine, Mheshimiwa Rais atafanya shughuli zifuatazo:-

Tarehe 04 Aprili, 2019 - Alhamisi:

- Atapokea taarifa ya maendeleo ya Mkoa na Chama cha Mapinduzi Ikulu Ndogo Tunduru.

Tarehe 05 Aprili, 2019 – Ijumaa:

1. Uzinduzi wa barabara ya Namtumbo – Kilimasera, Matemanga – Tunduru utakaofanyika Tunduru yenye thamani ya Tshs. Bilioni 148.9.
2. Uzinduzi wa mradi wa ujenzi wa Chuo cha VETA Namtumbo wenye thamani ya Tshs. 6, 321,320,292/=.

Tarehe 06 Aprili, 2019 – Jumamosi:

3. Ataweka jiwe la msingi ujenzi wa barabara za lami za Manispaa ya Songea (km 10.3) zenye thamani ya Tshs. 13,164,965,966/=.
4. Ataweka jiwe la msingi ujenzi wa Kituo cha Mabasi Songea Mjini kinachojengwa Shule ya Tanga katika Manispaa ya Songea chenye thamani ya Tshs. 6,189,340,930/=.

5. Uzinduzi wa mradi wa kusafirisha umeme KV 220 kutoka Makambako hadi Songea wenye thamani ya **Tshs. 215 Bilioni.**

- Ataongea na wanachi wa Songea katika mkutano wa hadhara utakaofanyika uwanja wa Majimaji Songea.

Tarehe 07 Aprili, 2019 – Jumapili:

6. Mheshimiwa Rais atazindua kiwanda cha kuchakata mahindi kilichopo Mlale JKT Wilaya ya Songea chenye thamani ya **Tshs. 414 Milioni.**

7. Kukagua mradi wa shamba la Gereza Kitai lenye ukubwa wa ekari 650 za mahindi na ekari 100 za maharage.

Tarehe 08 Aprili, 2019 – Jumatatu:

8. Ataweka jive la msingi ujenzi wa barabara kwa kiwango cha lami Mbinga – Mbambabay yenye thamani ya **Tshs. 129,361,352,517/=.**

- Tukio hili litafanyika Mbambabay Wilaya ya Nyasa.
- Kisha ataongea na wananchi wa Wilaya ya Nyasa.

Tarehe 09 Aprili, 2019 – Jumanne:

9. Mheshimiwa Rais atazindua Kituo cha Afya Madaba chenye thamani ya **Tshs. 400,000,000/=.**

- Baada ya hapo ataongea na wananchi wa Madaba. Kisha ataondoka kuelekea Mkoa wa Njombe.

Miradi yote itakayotembelewa na Mheshimiwa Rais ina jumla ya thamani ya **Tshs. 519,750,979,705/=.**

Mwisho,

Natoa wito kwa wananchi kujitokeza kwa wingi kwenye maeneo yote ambapo Rais wetu mpendwa atapita kufanya kazi na kuongea na wananchi hadi pale atakapokamilisha ziara yake.

Imetolewa na:

Mhe. Godfrey W. Zambi
MKUU WA MKOA LINDI
NA
KAIMU MKUU WA MKOA WA RUVUMA