! i ZANIA
JAMHURI! YA MUUNGANO WA TAN
OFISI YA RAIS & MTAA
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKA#II\ S ONGEA
HALMASHAURI YA MANISPAA

TANGAZO LA ZABUNI
TAREHE 14.05.2023

a Jumla la Ununuzi (TJU)

1. Mwali i tia Tangazo |
aliko huu wa Zabuni (MZ) unafuati g ka wa fedha

kwa ajili ya Halmashauri ya Manispaa ya Songea kwa mwa
2023/2024.

2. Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania imetenga fedha kwaajili ya
utendaji kazi wa Halmashauri ya Manispéa ya Songea kwa mwaka wa fedha
2023/2024. Halmashauri ya Manispaa ya Songea itatumia sehemu ya fedha
hizo kwa ajili ya zabuni ya Huduma ya ulinzi, Huduma ya uzoaji wa taka na
Huduma ya ukusanyaji wa ushuru.

3. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Manispaa ya Songea anayo furaha
ya kuwaalika zabuni kutoka kwa watu Binafsi, Makampuni, Ushirika, Taasisi
au Vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria wenye nia, uwezo na uzoefu wa
Zabuni zifuatazo:-

4. ZABUNI YA KUFANYA USAFI, KUKUSANYA TAKA NGUMU KWENYE MAKAZI YA
WATU, MAJENGO YA BIASHARA, MASOKO, STENDI ZA MABASI, MITAA NA
OFISI MBALIMBALI KUZOA TAKA NA KUKUSANYA ADA ZA TAKA KATIKA KAYA
ZOTE KATA ZA MJINI,MAJENGO NA MFALANYAKI KATIKA HALMASHAURI YA
MANISPAA YA SONGEA Namba ya Zabuni: NA.LGA/103/2023/2024/NCS/46
LOT 1 '

. 5. ZABUNI YA KUFANYA USAFI, KUKUSANYA TAKA NGUMU KWENYE MAKAZI YA
WATU, MAJENGO YA BIASHARA, MASOKO, STENDI ZA MABASI, MITAA NA
OFISI MBALIMBALI KUZOA TAKA NA KUKUSANYA ADA ZA TAKA KATIKA KAYA
ZOTE KATA ZA MISUFINI, MATARAWE, BOMBAMBILI KATIKA HALMASHAURI YA
MANISPAA YA SONGEA Namba ya Zabuni: NA.LGA/1 03/2023/2024/NCS/46

LOT 2

CamScanner


https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

UUYA MAN!SPAA,DEPOT,KITUO

6. ZABUNI YA HUDUMA YA ULINZI KATIKA OFISI K
' A NA STENDI YA TANGA.

CHA AFYA MJIMWEMA,KITUO CHA AFYA RUVUM
Namba ya zabuni LGA/103/2023/2024/NCB/45

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa
kuanzia tarehe 14.05.2023

30 Asubuhi hadi saa 15:30

7. Nyaraka za zabuni hizi zinapatikana katika
Manispaa ya Songea Kitengo cha Manunuzi
mpaka tarehe 28.05.2023 Siku za kazi saa 07:
Alasiri.

8. Zabuni hizj zitapatikana kwa gharama ya Tsh.50,000 kwa zabuni moja. Malipo

yote yatafanyika kupitia Control Number utakayo pewa na Ofisi ya
Mkurugenzi Mtendaji Manispaa ya Songea Kitengo cha Mapato na Mwombaji
anapaswa kuwasilisha risiti ya malipo ya zabuni husika wakati wa kuchukua

nyaraka ya zabuni.

9. Mat-elezo kwa kina yanapatikana katika nyaraka ya zabuni husika au fika
katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Manispaa ya Songea Kitengo cha
Manunuzi kuanzia tarehe ya Tangazo hili mpaka mwisho wa Tangazo siku za
kazi kuanzia saa 07:30 Asubuhi hadi saa 15:30 Alasiri

10.Zabuni zote zikiwa zimejazwa kikamilifu ziwasilishwe HALMASHAURI YA
MANISPAA YA SONGEA S.L.P 14 KWA KATIBU WA BODI YA ZABUNI
(KITENGO CHA MANUNUZI) kabla au ifikapo Tarehe 28.05.2023 saa10:30

Asubuhi.

11.Mara tu baada ya muda wa mwisho kufika zabuni zote zitafunguliwa mbele
ya wazabuni, wawakilishi wa wazabuni na Wananchi wote watakaopenda

kushiriki katika zoezi la Ufunguzi.

12.Zabuni au sehemu za Zabuni ambazo zitawasilishwa nje ya muda au kwa‘ njia
isiyoruhusiwa hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini, bila

kujali mazingira yeyote

13.Tathimini ya zabuni itafanywa kulingana miongozo na sheria za ununuzi wa
umma.

14.Nyote mnakaribishwa.

¢r

Dr, Frederick D. Sagamiko
Mkurugenzi wa Manispaa
Halmashauri ya Manispaa ya Songea
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