Jumanne Mei 18, 2023

JAMHURI YA MUUNGAI’\{I‘?];NA TANZANIA
- OFISI YA

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

4. HALMASHAURIYA MANISPAA YA SONGEA

S0 :

TAREHE 14.05.2023

i wa Zabuni (MZ) unafuatia Tangazo lajumia la
Un&hu%gfﬂkmgg'ili a Halmashauri ya Manispaa ya Songea kwa
mwaka wa fedha 2023/2024.

ikaliya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania imetenga fedha
kwgé'ilis)%lﬁlelr);dajji kazi wg, Halmashauri ya Manispaa ya Songea kwa
mwal|<a wa fedha 2023/2024. Halmashauri ya Manispaa ya Songea
itatumia sehemu ya fedha hizo kwa ajili ya zabuni ya Hudumia ya ulinzi,
Hudumaya uzoaji wataka na Huduma'ya ukusanyaji wa ushuru.

3. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Manispaa ya Songea
anayofurahaya kuwaalika zabuni kutoka kwa watu Binafsi, Makampuni,
Ushirika, Taasisi au Vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria wenye nia,
uwezo na uzoefu wa Zabuni zifuatazo:-

4. ZABUNI YA KUFANYA USAFI, KUKUSANYA TAKA NGUMU
KWENYE MAKAZI YA WATU, MAJENGO YA BIASHARA , MASOKO,
STENDI ZA MABASI, MITAA NA OFISI MBALIMBALI KUZOA TAKA NA
KUKUSANYA ADA ZA TAKA KATIKA KAYA ZOTE KATA ZA MJINI, MAJENGO
NA MFALANYAKI KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA SONGEA
Namba ya Zabuni: NA.LGA/103/2023/2024/NCS/46 LOT 1

5. ZABUNI YA KUFANYA USAFI, KUKUSANYA TAKA NGUMU
KWENYE MAKAZI YA WATU, MAJENGO YA BIASHARA, MASOKO,
STENDI ZA MABAS|, MITAA NA OFISI MBALIMBALI KUZOA TAKA NA
KUKUSANYA ADA ZA TAKA KATIKA KAYA ZOTE KATA ZA MISUFINI,
MATARAWE, BOMBAMBILI KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA
SONGEA Namba ya Zabuni: NA.LGA/103/2023/2024/NCS/46 LOT 2

6. ZABUNIYAHUDUMA YA ULINZI KATIKA OFISI KUU YAMANISPAA,
DEPOT, KITUO CHA AFYA MJIMWEMA, KITUO CHA AFYA RUVUMA NA
STENDI YA TANGA. Namba ya zabuni LGA/103/2023/2024/NCB/45

7. Nyaraka za zabuni hizi zinapatikana katika Ofisi ya Mkurugenzi
_Mgendajll wa Manispaa ya Songea Kltengo cha Manunuzi kuanzia
tarehe 14.05.2023 mpaka tarehe 28.05.2023 Siku za kazi saa 07:30
Asubuhi hadi saa 15:30 Alasiri.

8. Zabuni hizi zitapatikana kwa gharama ya Tsh.50,000 kwa zabuni
moja. Malipo NYOte yataf.arRXlka kupitia Control Number utakayo pewa
r’\\/Iaa [%lengan&(ggwutygae‘Pg;w tendat Man_ils,pl_;]aa ya Songea Kitengo cha

_ apaswa kuwasi iti ip i
husika wakati wa kuc*wukug nyaraka ya zaI?)u?'\ir.lsm ya -lipByazsbun)

9. Maelezo kwa kina yanapatikana katika nyarak. i husi
.au fika katika Ofisi ya M}:urugenzi Mtendaji w}é Ma%é%ggbuanlsglrjf'gg
Kitengo cha Manunuzi kuanzia tarehe ya Tangazo hili mpaka mwisho

wa Tangazo siku za kazi kuanzi . ; : !
Alasiri g 12 saa 07730 ubuhi hadi saa 15:30

10. Zabuni ~ zote zikiwa zimejazwa kikamilifu ziwasilish
HALMASHAURI YA MANISP - wasilishwe
BODI YA ZABUNI AA YA SONGEA S.L.P 14 KWA KATIBU WA

KITENGO CHA MANUN i
saa1 030 Asuba UZl) kabla au ifikapo Tarehe 28.05.2023

11. Mara tu baadaya muda wa mwisho kufika zabuni zote zitafi |
iwa mbele ya wazabuni , wawakilishi'wa wazabuni P el
watakaopenda kushiriki katika zoezi la Ufunguzil.ml na Wananchi wote

12. Zabuni au sehemu za Zabuni ambazo zitawasilishwa nj
muda au kwa njia isiyoruhusiwa hazitakubaliwa w i W ke
ajili ya tathmini, bila}{<ujali azingira yeyote ala kuzingatiwa loa

13. Tathimini ya zabuni itafanywa kulin ana mi i
o umn'){a. YW, g miongozo na sheria za

14. Nyote mnakaribishwa.

of. ¢
~ " Dr, Frederick D. Sagamiko

Mkurugenzi wa Manispaa
Halma;haun ya Manispaa ya Songea



https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

